หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกเจ็บจริงๆด้วย  (อ่าน 80264 ครั้ง)
เอาเบตาดีนทา หูไม่เหลืองเหรอ งง
ก็อรทาก่อนนอนจ้ะ  ลันล้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อ่ะ  พ่อมา ง่ะ
อยู่ๆก็มาไม่บอกไม่กล่าว
แล้วชั้นจะเอาสะดือไปซ่อนที่ไหนนนนน ชิ
ซ่อนในหม้อหุงข้าว  (แจ๋ว แจ๋ว)

เจาะสะดือเหรอ  งั้นเหรอ

ไอ้สิวที่ติ่งหูนั่นตูก็เคยเป็น
บีบปั๊บ ไส้สิวก็เล็ด

ฮิ้ววว หาย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ของผมมันอยู่ในติ่งหูนะครับ เฮ้ย!?

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ใช่ๆ อยู่ใน เป็นเม็ดๆ เหมือนกัน
พอบีบปั๊บ เจ็บหน่อย แต่พุ่งปรี๊ดดดดด

เหลืองเละ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าเป็นแค่สิวก็ยังพอบีบได้
แต่ถ้าเป็น ซี๊ด........ เนี่ย
มันต้องไปผ่า ออกนะครับ เพื่อนเคยเป็น
ต้องไปผ่า สถานเดียว
เพื่อนดาก็เป็น  ผ่าออก พันกว่าบาทเอ๊งงงงงงงงง ง่ะ
เสียตัง+เจ็บตัว (เหงื่อแตกพลั่ก)

= เสียตัว

+ เจ็บตัง

ใช้แอลกิฮอร์สีฟ้าๆเช็ด
แล้วตามด้วยเบตาดีนค่ะ

เบตาดีนเป็นยาสมานแผลไม่ใช่หรอคะ
ถ้าใช้เบตาดีน ที่เจาะไว้มันก็ยิ่งจะปิดกันสิ (รึเปล่า)  ฮิ้ววว

ไม่รู้สิคะ ตอนเจาะใหม่ๆ ใช้แค่ แอลกอฮอ เช็ดแค่นั้นเอง
บางที ก็ขี้เกียจ เช็ดบ้างไม่เช็ดบ้าง
ก็ยังไม่เป็นอะไรเลยค่ะ  ฮิ้ววว

<3.
แต่มันหายดีนะ  หมีโหดดดด

หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19