หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกเจ็บจริงๆด้วย  (อ่าน 80260 ครั้ง)
ถูกต้องห์~*  หื่น
เฮ้ยๆ อุ๊เข้ามาเว้ยเฮ้ย ไอ้สามมันคิด มิดีมิร้ายกับแกเว้ยเฮ้ย  โวย

ไอ้เด็กนี่  เกย์แอบ ไว้ใจไม่ได้  เกย์แอบ
ใครกันที่ไว้ใจไม่ได้
ใครกันที่ไว้ใจไม่ได้
กิ๊งงงงงง

อ้าว เค้าเลิกเล่นกันแล้วเรอะ

อ๊ะ หนุ่มๆคุยเรื่องอะไรกันครับ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขุดค่ะ

อยากถามหมีว่า ตอนที่เจาะหูอะ เป็นหนองบ้างรึเปล่า แล้วต้องทำไงให้หาย
จากที่ไปมิตติ้ง ไม่เห็นหนองนะครับ

เป็น ห้วย ฮิ้ววว
จากที่ไปมิตติ้ง ไม่เป็นหนองนะครับ

เป็นเกย์ ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 โวย

ไม่เห็นจะเกี่ยวเลย!!!!  โวย

ฮือๆ~
เป็นก้อนๆ เหมือนสิวที่ติ่งหู เป็นทั้ง2ข้าง
บีบไปก็เจ็บนิดหน่อย
บางทีก็บีบแล้วเป็นหัวเหมือนสิวออกมาด้วยซึ่งนานๆทีจะเป็นหัวออกมา
ตอนนี้่ก็เป็นก้อนแข็งๆอยู่ประมาณเล็กกว่าหัวเข็มหมุดหน่อยนึง
มันคืออะไรเหรอ เป็นมาตั้งนานแล้วไม่หายสักที รึว่าต้องตัดหูทิ้ง
 หน้าแตก
เป็นก้อนๆ เหมือนสิวที่ติ่งหู เป็นทั้ง2ข้าง
บางทีก็บีบแล้วเป็นหัวเหมือนสิวออกมาด้วยซึ่งนานๆทีจะเป็นหัวออกมา
ตอนนี้่ก็เป็นก้อนแข็งๆอยู่ประมาณเล็กกว่าหัวเข็มหมุดหน่อยนึง
มันคืออะไรเหรอ เป็นมาตั้งนานแล้วไม่หายสักที รึว่าต้องตัดหูทิ้ง
 หน้าแตก

รู้สึกเค้าจะเรียกว่า ซี๊ด..................
รู้สึกเค้าจะเรียกว่า ซี๊ด..................

ิคิมูจิ๊อ่ะนะ  หื่น
ขุดค่ะ

อยากถามหมีว่า ตอนที่เจาะหูอะ เป็นหนองบ้างรึเปล่า แล้วต้องทำไงให้หาย

ไม่ใช่หมี แต่จะตอบ แล้วแต่คนนะ บางคนก็เป็นบางคนก็ไม่
คงเกี่ยวกับภาวะน้ำเหลืองของร่างกายแต่ละคน หมอแมวบอกมา

แต่ถ้ารักษาความสะอาดดีๆก็ไม่เป็น ไม่ให้เปียกชื้น เช็ดด้วยแอลกอฮอลล์ เช้า-เย็น
รับรองไม่เป็น

I ROCK , THEREFORE I AM
 หน้าแตก

ผมก็เป็นที่หูขวาครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตัดทิ้งเลยครับ
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19