หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกเจ็บจริงๆด้วย  (อ่าน 80273 ครั้ง)
ระเบิดหูมันเท่ตรงไหนฟะ

เห็นหูคนที่ไปทำมันร่องแร่งๆชอบกล ง่ะ

:42:ความชอบส่วนบุคลค่ะ

แต่นานาไม่ชอบ ฮิ้ววว ถ้าดูจากปัจจัยภายนอก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แค่สองรู ป้าก็เข็ดแล้วค่ะ จะไปถึงสาม สี่ ห้า หรือระเบิดนี่ คงไม่เอา กลัวมากๆ

ไก่งามเพราะขน คนงามเพราะแต่งแบบพอดีๆนะคะ  ลันล้า

รักแมวค่ะ
เห็นบางคนเจาะรอบหูเลย

พี่นานาก็เจาะยังงั้นแหละ เจาะลิ้นด้วย ระเบิดหูด้วย เจาะคิ้วด้วย เจาะสะดือด้วย

แต่นานาไม่ค่อยชอบแฮะ ^^"

(ตอนนี้มันเหลือแค่เจาะหูสี่ห้ารู  ที่สะดือที่นึง กะที่ลิ้นรูนึง)

อุหวา

เจาะคิ้วหรอ

ที่หางคิ้วค่ะ

แต่ไม่ได้หมายความว่าคนที่เจาะจะดูเลวร้ายนะ

แค่ดูๆแล้วแปลกสายตา แต่ไปๆมาๆก็ชิน

เจาะหัวด้วยพาราเบลลั่มซิครับ เท่ห์ไม่หยอก  ฮี่ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เจาะหัวด้วยพาราเบลลั่มซิครับ เท่ห์ไม่หยอก ฮี่ๆ

พาราเบลลั่ม ยังไม่เลิก 555

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
อมตะจริงๆ พาลาเบลลั่มของไอ้เจฟเนี่ย   เอือม

Today you , Tomorrow me.
Never Die  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
มันเหมือนการออกแบบคาแรกเตอร์นะ เราว่า
เป็นการออกแบบประเภทหนึ่ง เพียงแต่มันอยู่บนตัวเรา

บางคนทำก็เหมาะ  บางคนก็ไม่
เจาะอย่างอื่นพอนึกออก มันไม่มีผลอะไรในชีวิตประจำวัน
แต่เจาะลิ้นนี่มันจะกินข้าวอร่อยเหรอ สงสัย

I ROCK , THEREFORE I AM
น่าจะกินข้าวอร่อย เพราะต่อมรับรสคงเดิม
สงสัยก็แต่ว่า
....
เวลากินบะหมี่ มีพันห่วงบ้างรึเปล่า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
สงสัยเหมือนกันค่ะ ว่าเวลากินอาหารรสจัดๆ จะแสบมั้ยเนี่ย
ขนาดเป็นร้อนใน ยังปวดแทบคลั่ง  ฮือๆ~

รักแมวค่ะ
ส่วนใหญ่แล้วเห็นกินเสร็จ ก็ถอดออกมาทำความสะอาดได้

ไม่เห็นมีปัญหานะ กินปกติเลยได้ทุกอย่าง

ส่วนตัวแล้วฝันอยากใส่ห่วงที่ปากอ่ะ เพราะศิลปินหลายคนที่ชอบทำแล้วเท่ดี แต่เขาฝรั่งอ่ะ คงไม่เหมาะกับหน้าแบบเอเชียอย่างเรา

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 19