หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกเจ็บจริงๆด้วย  (อ่าน 80305 ครั้ง)
โฮกกกกก ก็แค่เจาะหูเอง  โวย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เขาระเบิดหูกันยังไง มีใครรู้บ้างอ่ะ สงสัย

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
เขาระเบิดหูกันยังไง มีใครรู้บ้างอ่ะ สงสัย

ระเบิดไม่รู้  รู้แต่ขยาย เจ็บน้อยกว่าระเบิด (เจ็บน้อยๆ เจ็บนานๆ)

เพื่อเจาะมาจนใส่หลอดชานมไข่มุกได้แล้ว

wahz !!!~  รักเธอคนเดียว
อ่ะนะ
เมย์เจาะหูครั้งแรกตอน อ.1  ง่ะ
แล้วปล่อยให้ตัน
ขึ้น ม.3 เจาะใหม่  ง่ะ
หลังจากนั้นอีกประมาณ 2-3 เดือนก็เจาะอีกรู
กลายเป็นข้างละ 2 รู  ยิ้มน่ารัก
เย้ๆ!  อยากเจาะอีกรู  แต่แบบ 2 รูสวยกว่าอ่ะ  ปลื้ม

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
(ไม่มีรั้วเหมือนกัน มอชอก็เป็นส่วนนึง จะออกนอกรั้งก็ออกนอกมอชอเลย)

อยากเจาะแต่กลัวเจ็บค่ะ ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ยินดีด้วยค่ะน้องหมี

ในที่สุดก็สวยเพิ่มขึ้นอีก 8 กิโลฯ

ป่านนี้หนุ่มๆคงต่อคิวกันยาวเหยียดแล้วใช่มั้ยคะ  กรี๊ดดดดด

ป.ล.เป็นลมมั้ยอ่ะครั้งแรกของหมี ของป้านะ ล้มทั้งยืนเลย ยิ้มน่ารัก
เล่นไปด้วยกับเขาอีกคนอะนะ 555+

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
รู้สึกมันเป๋ไปเป๋มา (อ่านตั้งแต่หน้าแรกแน่ะ)

วีก็ไม่เจาะ กลัวเจ็บ แล้วก็ต้องดูแล แล้วก็ กลัวติดเชื้อโรคอีก
แล้วกฎที่โรงเรียนก็ต้องใส่ตุ้มหูแบบตุ้มอีก

ไม่เจาะดีกว่า ง่ะ
เจาะครั้งแรกน่ะไม่เจ็บเท่าไหร่หรอกน้อง
แต่ตอนถอดตุ้มหูแล้วหารูไม่เจอตอนแผลไม่หายเนี่ย

เจ็บ xxxxx เลย (แถมได้รูเพิ่มอีกต่างหาก)

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
เจาะครั้งแรกตอนประมาณ 7-8 ขวบ
จำได้ว่าร้องลั่นห้างเลยค่ะ
แล้วก็เป็นหนองบ่อยมาก ยังเด็กอยู่ไม่ค่อยดูแล

พอเข้ามัธยมเพื่อน ๆ พากันไปเจาะเพิ่ม
คนละรูสองรู แต่เราไม่เอาละ เจ็บจะตาย

เคยเห็นที่เขาระเบิดรูใหญ่ ๆ แล้วใส่มะนาวเอาไว้่
อยากรู้เหมือนกันค่ะว่าเขาทำกันยังไง
น่าพาไปหารายได้พิเศษ เป็นพรีเซ็นเตอร์สวนมะนาว
ไม่เคยเจาะ*
วิธีการระเบิดหูครับ

สมอง! มีสมองด้วยครับ โห

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สมอง! มีสมองด้วยครับ โห

กร๊าก กร๊าก กร๊าก
มีสิยะ  โวย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กรักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ     หมีตาหลุดเลย .............. น่ารักหวะ    ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 19