หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกเจ็บจริงๆด้วย  (อ่าน 80253 ครั้ง)
 โวย หมอ!!!

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่เป็นไรหรอกอร
อรยังเจาะแบบดูมีอนามัย
ของดานี่
เอากรรไกรตัดเล็บ ตัดตุ้มหูให้มันคมๆ
เอายาหม่องนวดๆๆๆให้ร้อน
แล้วเพื่อนก็เจาะเลย
เจาะมันหลังโรงอาหารเนี่ยแหละ
ไม่เป็นไรหรอกอร
อรยังเจาะแบบดูมีอนามัย
ของดานี่
เอากรรไกรตัดเล็บ ตัดตุ้มหูให้มันคมๆ
เอายาหม่องนวดๆๆๆให้ร้อน
แล้วเพื่อนก็เจาะเลย
เจาะมันหลังโรงอาหารเนี่ยแหละ

ปัจจุบันนี้
ตอนนี้ ดาไม่มีหูแล้วใช่ไหม?
เคยเห็นแวบๆ พี่ ม3 เจาะแบบพี่ดา คนมุงกันทั้งห้อง

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เจาะเมื่อ 2 ปีที่แล้ว ตันไปหนึ่งครั้ง แล้วก็ไปเจาะใหม่
 ฮิ้ววว

โหย..ถ้าโรงเรียนตูไม่ใส่บราไปโรงเรียนจะขนาดไหนฟร่ะ

ห้ามใส่เสื้อซับที่เป็นเสื้อกล้าม
ห้ามใส่เสื้อซับที่เป็นเสื้อผ้าฝ้ายบางๆ
ห้ามใส่เสื้อซับที่เป็นสายเดียว
ห้ามใส่เสื้อซับที่เป็นเกาะอก

ถ้าใส่พวกนี้มา มีเสื้อซับแบบถูกระเบียบเปลี่ยนให้ ....

ตรวจผมนักเรียนหญิงทุกวัน

ห้ามใส่โบใหญ่เกิน
ห้ามไว้ผมหน้าแบบไม่เกรงใจใคร
ห้ามซอย
ห้ามใส่โบสีอื่นนอกจากดำกับน้ำเงิน
ห้ามไว้ผมสั้น ให้ไว้ผมยาว

รองเท้าห้ามสกปรกต้องขัดทุกวัน ><

ใส่ชุดนักเรียนต้องเห็นหัวเข็มขัด

ห้ามใส่นาฬิกาสายใหญ่เกินนิ้วครึ่ง

โอย...................... มีมากกว่านี้มั๊ยพี่น้อง

กฏที่โรงเรียน ไม่มีเรื่องเสื้อซับค่ะ
เพราะประมาณว่า เด็กมันจะล้อกันเอง   ฮิ้ววว

เรื่องซอยผมนี่ ใครซอยมากๆ แล้วแบบไม่เนียน จะโดนครูหิ้วไปตัด สั้น
ถ้าผมสั้นแล้วซอย จะโดนใส่วิก  ไอ้มืดหมี

คิดว่ากฏ รร. หนิงเข้มแล้วนะ เจอ ปริ๊น ที ถอยดีกว่า  ง่ะ

<3.
 :42:สาธิต

ซอยได้แต่ต้องผมยาว ซอยให้รวบได้แล้วผูกโบหนังยางดำ
ซอยหน้าได้ตามใจ แต่ก่อนสอบต้องเรียบร้อย
ผู้ชายจะไว้ยาวก้ได้ตามใจ
ก่อนสอบไปตัดเรียนมาแล้วกัน
ใส่เสื้อซับมาด้วยนะเด็กๆผู้หญิง
รองเท้าพละใส่ยังไงมาก็ได้ ไนกี้อาดีดาสแล้วแต่เธอ
นอกโรงเรียนเหรอ จะไก็ไปสิ แต่ต้องไปเขียนไว้ี่ห้องธุรการนะ

ใครฝ่าฝืนถูกจับได้... โทษ2เท่าของก่อนปรับกฏนะจ๊ะ

(จริงๆโรงเรียนเค้าปล่อยให้พิพากษากันเองมากกว่า ใครแรด ใครตีกะชาวบ้าน ใครนิสัยเสีย สังคมจะลงโทษเอง)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สาธิต นานาดีจังแฮะ
รู้งี้น่าจะย้ายไป สาธิต ปทุมวัน มั้ง
(เหมือนจะเช้าได้  ง่ะ)

อย่างที่บอกเซนต์โย คล้ายๆ ปริ๊นท์ เลยล่ะ แต่น้อยกว่านิดนึง  ง่ะ

<3.
เหอๆ

กฎโรงเรียนผมหรอ (เอาตอนเข้าใหม่ๆ นะ)
- ผู้หญิงไว้ผมยาวได้ แต่ต้องผูกผม
- ผู้ชายไว้ผมยาวได้นิดหน่อย (เกินรองทรงได้) แต่สุดท้ายจะเหลือแค่รองทรงก่อนสอบ
- โรงเรียนไม่มีรั้ว เพราะฉะนั้น จะออกไปไหนก็ตามใจ << ข้อนี้ตอนนี้บังคับเรื่องการออก ต้องไปทำบัตรออกที่ห้องกิจการฯ แต่ก็ยังออกได้อะแหละ
- ม.6 คือนักเรียนสิทธิพิเศษ กฎจะหลวมกว่าชาวบ้านเค้าอยู่โขเลย

โรงเรียนผมผู้หญิงผมสั้นห้ามซอยผู้ชายทรงนักเรียนห้ามรองหวีครับ
วันกัฬาสีข้างหลังห้องปกครองมีม้านั่ง(มีโต๊ะมีหลังคา เรียกว่าอะไรดีครับ)ชิดกับกำแพง(ที่เอาตะแกรงมากันให้สูงขึ้นแล้ว)มีนักเรียนปีนหนีเต็มเลยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
โรงเรียนอยู่ริมถนน คนเยอะๆ กล้าปีนก็เอาสิคะ  ฮิ้ววว

<3.
ตอนเรียนมัธยมก็เคยมีกฎว่า ต้องใส่เสื้อซับในมาเรียนเหมือนกัน

โห ร้อนจะหายให้ใส่มาอีก
ไม่ใส่ก็ไม่เห็นจะเป็นไรเลย
ก็เลยใส่ตอนมา แล้วถอดในห้องน้ำ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ชุดนักเรียน โรงเรียนหนิง ไม่ใส่เสื้อซับ แล้วมัน แบบว่า ... หื่น

555 (อิอิ)

<3.

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
55 เอ๊ ตำนานโดเรมอนนี่ คือ เคยเป็นแมว มาอยู่บนโลกแล้วเศร้าเลยตัวฟ้าหูขาดหรือเปล่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มี.ค. 2006, 19:39 น. โดย karuna » บันทึกการเข้า

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
เอ่อ

โดนกัดหูขาดเลยตัวฟ้ามั้งครับพี่
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 19