หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกเจ็บจริงๆด้วย  (อ่าน 80277 ครั้ง)
 ฮี่...  ไม่ใส่ตอนนอนอ่ะ มันอึดอัด 

เลวยั้นเงา
มีผู้หญิงอยู่คนนึงครับ ผมแอบชอบเค้าเล็ก ๆ มาตั้งแต่มอหนึ่ง - ตอนนั้นยังทำตัวดีอยู่

พอมอสองนี่เริ่มซอยผม โดดเรียน ผมเริ่มไม่ชอบเค้าแล้ว เทอมสองเริ่มเจาะหู แต่งหน้าทาปาก มีแฟน จูบกับแฟนวันละหลายครั้ง

มอสามเท่านั้นแหละ มีข่าวลือหนาหูว่าโดนผู้ชายสามคนในโรงเรียนข่มขืน (หรือเต็มใจก็ไม่แน่) แล้วหลังจากนั้นก็ไม่เคยติดกระดุมเม็ดบน - เดินถ่างขานิดหน่อยแล้วก็ไม่ใส่บราครับ

เคยหลงชอบ แต่ตอนนี้ หมดครับ
โห มีนักเรียนไม่ใส่บราไปโรงเรียนด้วยเหรอ กล้าหาญชาญชัยมาก เพิ่งรู้ว่ามีแฟชั่นนี้

เมื่อก่อนบลูแต่งตัวนอนเรียบร้อยทุกคืนเลยค่ะ เพราะว่ากลัวฝันแล้วไม่เรียบร้อย  เกย์แอบ
แต่มีคนมาบอกบลูว่า ถ้าใส่บรานอนเนี่ย เสี่ยงต่อการเป็นโรคมะเร็งเต้านมมากกว่า

หลังจากนั้นก็เลยไม่ใส่    เกย์แอบ

Life isn't always made to order.
นัทก็ไม่ใส่จ๊ะ บลู   เกย์แอบ

เลวยั้นเงา
มีผู้หญิงอยู่คนนึงครับ ผมแอบชอบเค้าเล็ก ๆ มาตั้งแต่มอหนึ่ง - ตอนนั้นยังทำตัวดีอยู่

พอมอสองนี่เริ่มซอยผม โดดเรียน ผมเริ่มไม่ชอบเค้าแล้ว เทอมสองเริ่มเจาะหู แต่งหน้าทาปาก มีแฟน จูบกับแฟนวันละหลายครั้ง

มอสามเท่านั้นแหละ มีข่าวลือหนาหูว่าโดนผู้ชายสามคนในโรงเรียนข่มขืน (หรือเต็มใจก็ไม่แน่) แล้วหลังจากนั้นก็ไม่เคยติดกระดุมเม็ดบน - เดินถ่างขานิดหน่อยแล้วก็ไม่ใส่บราครับ

เคยหลงชอบ แต่ตอนนี้ หมดครับ

ทำไมเด็กสมัยนี้ ไวไฟ จัง บลูโตป่านนี้แล้วยัง เอ่อ..  กรี๊ดดดดด

Life isn't always made to order.
ตอนนอน ชั้นก็ไม่ใส่บรา

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จำได้ว่า รุ่นน้องตอนที่เรียน ม ปลาย ไม่ใส่บราไป รร
(รุ่นน้องคนนั้นอยู่ มต้น ) เจอ อ ประนามว่าเป็น โสฯ

ค่านิยมไม่ดี ก็อย่าไปทำตามกันนะครับ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
อยากรู้...มันไม่รู้สึกโล่งๆ บ้างหรือไงนะ   งง

เลวยั้นเงา
เห็นชื่อกระจู๋นึกถึงกระจู๋เลย

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
หรั่ง ทะลึ๊งทะลึ่ง :)

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
พี่แอนใส่บรา  ฮิ้ววว (วาดบราไม่เป็น)

ล้อเล่นนะพี่แอน

ตอนนอนฉันก็ไม่ใส่ = ="
ที่โรงเรียนก็มีนะพวกที่ก๊อพบอกอะ
แล้วไอ้พวกนี้ชอบไปนั่งแถวห้องน้ำกับพวกผู้ชาย
นั่งดมควันบุหรี กอดกับผู้ชาย  อี๋~
โชคดีที่ตูสอบเข้าห้องนี้ได้ เลยไม่มีสังคมแบบนั้น
แต่มีเพื่อนตู ชอบแอ่นแด๊ะแอ่นแด๊หน้าอก
ตอนว่ายน้ำ(ตอนนั้นตูว่ายไม่ได้)มันก็มาคุยด้วย
แอ่นแด๊ะแอ่นแด๊หน้าอกหน้าดู เห็นไปถึงไหนต่อไหน  อี๋~

อันที่จริง.. ตู..ซอยผม,ใส่ตุ้มหู  ฮือๆ~
ที่ซอย เพราะผมตูบานมาก
ส่วนตุ้มหู คือ... ขี้เกียจถอด ใส่อันเจาะไม่ได้เปลี่ยน
เพิ่งมาเปลี่ยนตอนปิดเทอม
+1 ก้อย

กร๊าก

พยายามหลีกเลี่ยงแล้วกันนะก้อย บวกให้

โหย..ถ้าโรงเรียนตูไม่ใส่บราไปโรงเรียนจะขนาดไหนฟร่ะ

ห้ามใส่เสื้อซับที่เป็นเสื้อกล้าม
ห้ามใส่เสื้อซับที่เป็นเสื้อผ้าฝ้ายบางๆ
ห้ามใส่เสื้อซับที่เป็นสายเดียว
ห้ามใส่เสื้อซับที่เป็นเกาะอก

ถ้าใส่พวกนี้มา มีเสื้อซับแบบถูกระเบียบเปลี่ยนให้ ....

ตรวจผมนักเรียนหญิงทุกวัน

ห้ามใส่โบใหญ่เกิน
ห้ามไว้ผมหน้าแบบไม่เกรงใจใคร
ห้ามซอย
ห้ามใส่โบสีอื่นนอกจากดำกับน้ำเงิน
ห้ามไว้ผมสั้น ให้ไว้ผมยาว

รองเท้าห้ามสกปรกต้องขัดทุกวัน ><

ใส่ชุดนักเรียนต้องเห็นหัวเข็มขัด

ห้ามใส่นาฬิกาสายใหญ่เกินนิ้วครึ่ง

โอย...................... มีมากกว่านี้มั๊ยพี่น้อง

โวย

มันมีด้วยเรอะ เด็กที่มันขึ้นม.ต้นแล้วยังไม่ใส่บราไป รร
อ่านแล้วตกใจสุด ๆ ขนาดตอนเรียนม.ต้นพวกที่ว่ายังไม่ขนาดนั้นเลยนะ
มันไม่โล่งหรือไง ขนาดตอนนอนนุ๊กไม่ใส่ไม่ได้อ่ะมันโล่งแล้วแปลก ๆ  เอือม
จริง ๆเรื่องที่ทำตัวไม่เหมาะสมกับการเป็น นร นั้นตูก็ไม่อยากไปว่าเขาหรอกนะ
เพราะค่อนข้างจะเข้าใจนะ แต่ก่อนตอนเรียนม.ต้นนะ นุีกเลือกที่จะคบเพื่อนที่เกเร
ถึงมันจะไม่ดีก็เถอะแต่ถึงจะทำตัวไม่ค่อยจะถูกกฏเท่าไหร่นักแต่ช่วงเวลาที่จบมาแล้วนึกถึงตอนนั้นแล้ว
สนุกดีนะ (ไม่ได้ส่งเสริมให้ทำตัวไม่ดีแต่อย่างไรนะ) อย่ามองคนที่การแต่งกายหรือมองที่ภายนอก

ปล.ไม่มีอ่ะไรและ จริงๆอกพูดอีกแต่ไม่รู้จะพูดอะไรต่อและ  ง่ะ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 19