หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกเจ็บจริงๆด้วย  (อ่าน 80276 ครั้ง)
เราปาเข้าไปข้างละ 4 รู

ข้อแนะนำ : อย่าเจาะทีเดียว 2 รู ขึ้นไป ระบม

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
ดีใจด้วยพี่หมี สวยขึ้นอีกนิดแล้ว
เตรียมตัวผจญภัยตามที่พี่ตาลบอกได้เลย
 ฮิ้ววว

พี่ตาล  เจาะน้องดือด้วยหรอ  เหวอ
ตอนก้อยเจาะครั้งแรก แล้วไปมอบตัวเลยต้องเอาตุ้มหูออก
ใส่เข้าไม่ได้ =-=" แล้วไปซื้อก้านมาแทง .. เลือดออก  เหวอ
ตอนนั้นเข็ดก้านมาก อันนี้เจาะครั้งที่2 ตอนนี้ใส่ห่วงอยู่ค่ะ
เราปาเข้าไปข้างละ 4 รู

ข้อแนะนำ : อย่าเจาะทีเดียว 2 รู ขึ้นไป ระบม

เอาส้อมจิ้มเอาเหรอครับ  งั้นเหรอ

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
พี่ตาล  เจาะน้องดือด้วยหรอ 
ตอนก้อยเจาะครั้งแรก แล้วไปมอบตัวเลยต้องเอาตุ้มหูออก
ใส่เข้าไม่ได้ =-=" แล้วไปซื้อก้านมาแทง .. เลือดออก 
ตอนนั้นเข็ดก้านมาก อันนี้เจาะครั้งที่2 ตอนนี้ใส่ห่วงอยู่ค่ะ
จริงๆถ้าเกิดรู้ว่าต้องถอดออก หรือว่าไปงานอะไรที่ห้ามใส่ตุ้มหู

แนะนำก้านกระเทียมค่ะคุณน้อง เห็นว่ารักษาแผลไปในตัวด้วยนะ ใส่ไปก็ไม่เห็นด้วย ช่วยให้หูไม่ตัดด้วย ลันล้า

น้องดือเจาะตั้งแต่ม. 5 จ้า ปลื้ม(ก็ 6 ปีได้แล้วมั๊ง)
ตอนม. 3 เคยเจาะจมูกด้วย แต่แค่เดือนเดียว คนทักเยอะว่ามันไม่เข้ากะตัวเองเลยเอาออก
ตอนนั้นนี้ หูซ้ายเกือบ 10รู หูขวาอีก 4

ปัจจุบันนี้ ที่จมูก เอาออก
ที่หู เหลือข้างละรูตามปกติ เนื่องจากอายุมากขึ้น (แก่นั่นเอง ง่ะ)
แล้วก็เหลือที่สะดือ ไม่อยากเอาออก เพราะไม่เสียหลายไม่ค่อยมีคนเห็น

เว้นแต่เวลาเล่นกล ปลื้ม

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เอาส้อมจิ้มเอาเหรอครับ งั้นเหรอ

เฮ้ย (จะบ้าเหรอ) ก็เจาะรูแรก แล้ว เจาะเพิ่มอีกรูไง

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
ไม่ชอบผู้หญิงเจาะนู่นเจาะนี่ เอือม
แม้ว่าตูหัวโบราณไป แต่ก็ไม่ชอบจริงๆ

ทหารเกณฑ์
ผมก้อเจาะไป3รูและ เจ็บอย่างแรง
เพราะผมเจาะรูใหญ่ ต้องไช้เข็มเม่นแทงๆไห้รูมันใหญ่ๆ

ปล.เจ็บ
อ่านกระจู๋นี้แล้วเสียว..

เฮ้ย เอ็งคิดไปไหนวะ

ไม่ชอบผู้หญิงเจาะนู่นเจาะนี่ เอือม
แม้ว่าตูหัวโบราณไป แต่ก็ไม่ชอบจริงๆ

1 เสียว เอ๊ย เสียง
ครั้งแรกผมเป็นลมเลยนะ  (อิอิ)
บริจาคเลือดครั้งแรกตอนม.6 บีบฟองน้ำมันส์เกินเลือดเลยไหลเร็ว
ร่างกายรับไม่ไหว้เป็นลมเลย เพื่อนที่ไปด้วยฮากันใหญ่  ยิ้มน่ารัก

อ้าวเป๋เหรอ ช่างหมีมันๆ  คริคริ
นึกว่า คิมูจิ๊ - -*

ชีวิตเป็นเรื่องโกหก ความรักเป็นเรื่องตลก
แฉหมีค่ะ!!!

สาเหตุที่หมีไปเจาะหูเพราะว่า หมีถูกเด็กประมาน ป.6 หลอกเอาค่ะ เด็กมันบอกว่าไม่เจ็บเลยเพ่
หมีก็เชื่อค่ะ  แล้วก็เดินเข้าไปเจาะเลย  ตอนที่เค้าต้องจุดตำแหน่งเพื่อที่จะเจาะนะคะ หมีร้องลั่นห้างเลยค่ะ

น่าอายมาก

แล้วพอเค้าเจาะไปข้างนึง หมีก็ ร้อง อีกรอบค่ะ.. คนแถวนั้นมองใหญ่เลยค่ะ

หมีบอกว่า เก็บอีกข้างไว้เจาะพรุ่งนี้ได้ไม๊

แต่ในที่สุดก็โดนทั้ง 2 ข้างค่ะ หุหุหุ

อายจังๆ    (อิอิ)

ฮ่าๆ ฮือๆ
เจ็บมั่กมากกกก หน้าแตก

ร้องอีกรอบ ตูนึกว่าให้เจาะเพิ่มอีกรอบที่หูข้างเดิม ง่ะ
เจาะครั้งแรกเมื่อตอนปี 2
เจาะเฉพาะใบหูซ้าย 5 รูรวด อยู่ดีๆไปเดินข้าสารแล้วคิดไงไม่รู้ เอาเลย

ว่าแต่หมีเจาะติ่งหรือใบหู น่าจะใบหูใช่มะ เจ็บกว่ากัน ต้องผ่านกระดูกอ่อน
มันเจ็บอีตอนที่เราได้ยินเสียง "ปรึ๊ส" ตอนเข็มผ่านกระดูกอ่อนตรงใบหู
แต่ตอนนี้ร่วงไปไหนไม่รู้เหลือแค่ 2 รู

I ROCK , THEREFORE I AM
เคยแต่โดนเจาะนิ้วตรวจเลือด  หน้าแตก
ตอนเป็นไข้เลือดออก โดนเจาะทุกเช้า จะกี่ทีกี่ครั้งก็ยังเจ็บ

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 19