หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกเจ็บจริงๆด้วย  (อ่าน 80271 ครั้ง)
เมื่อวานเองค่ะ
เพิ่งจะครั้งแรก
อายุก็ขนาดนี้แล้วเพิ่งจะเลยอ่ะ
เจ็บจริงๆเจาะหูเนี่ย

สวยขึ้นอีกนิดชิมิ  หื่น

หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ชื่อกระจู๋มันเสียวมากเลยค่ะ

หื่น

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
นึกว่าจะ หื่น
ที่ไหนได้ หมีจริงๆ  หมีโหดดดด
 หื่น

อุ๊ววววซ์

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
หมีจริงๆ เลย

กร๊าก
นึกว่าอกหักครั้งแรก

เหอๆ

โล่ง
ยังไม่เคยเจาะหูเลยค่ะ
อ่ะนะ นึกว่าจะเข้าผิดกระจู๋ซะอีก

หื่น ------->   ฮือๆ~ ---------->  ง่ะ

~.~ Little bunny hops to the moon ~.~
ยินดีด้วยค่ะน้องหมี

ในที่สุดก็สวยเพิ่มขึ้นอีก 8 กิโลฯ

ป่านนี้หนุ่มๆคงต่อคิวกันยาวเหยียดแล้วใช่มั้ยคะ  กรี๊ดดดดด

ป.ล.เป็นลมมั้ยอ่ะครั้งแรกของหมี ของป้านะ ล้มทั้งยืนเลย ยิ้มน่ารัก

รักแมวค่ะ
กระจู๋แบบนี้
หาใครเทียม
เลียนแบบกันไม่ได้จริงๆ
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ยินดีด้วยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 คริคริ   กร๊าก

เพิ่งไปเจาะมาเหมือนกัน แต่ไร้ความรู้สึกและ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
นึกว่า อย่างว่า...ครั้งแรก

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ต่อไปจะต้องผจญกับช่วงที่มีน้ำเหลืองติดหลังหู

ต้องคอยขยับตุ้มหูบ่อยๆ แล้วก็ถ้าเกิดถอดมาล้างแอลกอฮอล์ได้ก็ดีนะ

แต่ถ้าถอดทิ้งไว้นานเพราะหูจะตันได้ง่ายมาก

ไม่งั้นต้องมีการกลั้นใจแทงกันอีกรอบ ฮือๆ~

(เคยครั้งนึงจิวหาย ไม่กี่ชั่วโมงเอง จะใส่อีกทีสะดือตันแล้ว :05:กลั้นใจแทง ซี๊ดดดด เจ็บน้ำตาเล็ด)

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 19