หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23

ผู้เขียน หัวข้อ: The Rythm and Boyd Alumni  (อ่าน 74158 ครั้ง)
นานา  เกย์แอบ

รอยู่นะจ๊ะ  คริคริ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ

ที่ไม่ไปดูคราวนี้เพราะคราว 10 ปีเบเกอรี่ก็จัด out door แล้วระบบเสียงห่วยสนิทเลยครับ

แต่ครั้งนี้ระบบเสียงน่าจะดีใช้ได้เลยนะ

งบน้อย
สุดยอดครับ
ดูมา 4 ชั่วโมง

ไม่เบื่อเลยครับ

(เบื่อตรงที่มันติดๆขัดๆนิดๆหน่อยๆ เนี่ยแหละ)

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
นอนล่ะ

เอามั่ง
ขอบคุณnanaมากเลยครับที่แปะลิงค์ไว้หน้าแรกๆเลยได้ดู กรี๊ดดดดด

อย่าเพิ่งขอบคุณ  ฮิ้ววว

มีอีก เกย์แอบ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

เย้

สุดยอดเลย

ขอบคุณพี่บอยด์ ทรู (ถ้าเป็นสาวกจะบวกให้เลย)

ขอบคุณนุช หรั่ง นานา ห่าโอ ที่เอาข่าวมาบอกรวมถึงชี้ช่องดูฟรีให้ดู

(เดี๋ยวตามบวกให้นะ)

งบน้อย
จะรีบนอนไปไหน? เกย์แอบ
อย่าเพิ่งขอบคุณ  ฮิ้ววว

มีอีก เกย์แอบ
  มีไรอีกหรอ งั้นเหรอ

จบแบบถาวรแล้วค่าาา

(แจ๋ว แจ๋ว)

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
สวัสดีครับ
เพิ่งกลับมาจากคอนเสิร์ต
ดาวเยอะเลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หยุดออกอากาศแล้ว

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
สวัสดีครับ
เพิ่งกลับมาจากคอนเสิร์ต
ดาวเยอะเลยครับ

กลับมาเร็วใจริงนะ ยังเห็นคนเต็มสนามอยู่เลย  เกย์แอบ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ

สนามจุ๊บอยู่หน้าบ้านยักษ์น่ะครับ

งบน้อย
เด็กๆอย่ารู้เลย  เกย์แอบ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23