หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: The Rythm and Boyd Alumni  (อ่าน 74171 ครั้ง)

ขอบคุณครับ ฮิ้ววว

งบน้อย
เปียโนอย่างเพราะ  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

ฺB5 มาแล้ว

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

งบน้อย
เขาจะร้อง "ส่งต่อความรัก" ไหมครับ

ถ้าร้องเพลงนี้ตูจะกรี๊ดให้ดู

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชอบเพลงนั้นเหมือนกัน กรี๊ดดดดด

แต่ไอ้คนร้องนี่ผมไม่รู้จักเลยซักคน  ง่ะ

เอามั่ง

มาเรียมสวยขึ้นนะครับ

ทำผมทรงนี้ดูแว้บ ๆ เหมือนลานนาเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 เม.ย. 2006, 21:57 น. โดย Oui! » บันทึกการเข้า

งบน้อย
ผู้หญิงคนนั้น ใครหรอฮะ ไม่รู้จักแฮะ

มาเรียสวยขึ้นนะครับ

ทำผมทรงนี้ดูแว้บ ๆ เหมือนลานนาเลย

มาเรียม เสียงดีมาก  (แจ๋ว แจ๋ว)

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
โอย สุดยอดดดดดดดดดดดด  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ขนาดแค่ดูผ่านเน็ตนะเนี่ย กรี๊ดดดดด

ขนลุกครับขนลุก +1 นานา

S♥NE - Goguma
พี่เบนนนนนน  กรี๊ดดดดด

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ

ขึ้นเพลงส่งต่อความรักแล้ว

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

งบน้อย
โอย ชอบบบบบบบบบบบบบบ
บอย ตรัยยยยยยยยยยยยยยยยย

B5 สุดๆไปเลย
เพลงนี้อีก
 ปลื้ม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 เม.ย. 2006, 22:09 น. โดย เจ้าโต » บันทึกการเข้า
ง่ะ ซวยเลย
ดันปิดเสียงไปดูเดอะแหม็ดของอัลฟ่าเมื่อกี้พอดี

โวย ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 23