หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: การวิวัฒนาการของมนุษย์  (อ่าน 11847 ครั้ง)

อันนี้ก็เคยเห็นครับ
ลพบุรีพอสมควร

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 โวย
ละโว้

ไม่ผ่าน ลบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ขอความกรุณาลบให้หน่อย
อีกรอบครับ

ไปโพสใน FWD Mail สิคะ  ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เก็บไว้ประจาร  กร๊าก

หมีโหด*

โหดจริงๆ

แต่น่ารักนะ  ยิ้มน่ารัก

ขอความกรุณาลบให้หน่อย
อีกรอบครับ
][ -1ให้ไปแล้วไงครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เหอๆ  พี่ชายผมสอนว่ามนุษย์วิวัฒนาการจากไส้เดือนน่ะ

ปล.ตอนนั้นเรายังอยู่เตรียมอนุบาล  ผมไม่เข้าโรงเรียน  เป็นความทรงจำสมัยเด็กๆเพียงไม่กี่อย่างที่ยังจำได้จนถึงทุกวันนี้

โล่ง
มันจะมาจากไส้เดือนได้ยังไง- -a

ละโว้~~~

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
แปลว่าอ่ะไรครับ
คำว่าละโว้เนี่ย

เป็นยุคที่ใหม่กว่าพระเจ้าเหา หน่อยนึ่ง

(-1) ค่าบอกด้วย  แทนการรับน้อง ฮี่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มี.ค. 2006, 00:38 น. โดย แอ๊ะ » บันทึกการเข้า

[ว่างให้เช่า]
เป็นยุคที่ใหม่กว่าพระเจ้าเหา หน่อยนึ่ง
พระเจ้าเหา เป็นกษัตริย์ที่อยู่ในสมัยเมื่อราวๆ3000ปีก่อนครับ เป็นกษัตริย์โบราณของจีน
ส่วนละโว้น่ะ ใหม่กว่า คือตั้งเมื่อราวๆ1300ปีก่อนครับ

หน้า: [1] 2