หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: เมือคนไทยโดนหลอก  (อ่าน 7747 ครั้ง)
จะพยายามอยู่ห่างเรื่องพวกนี้
ติดตามมากๆแล้วงง
เพราะข่าวลือ ข่าวมั่วเยอะเหลือกัน
เครียดด้วย อนาคตของชาติจะเป็นเช่นไร

ภาวนาให้เลือกตั้งคะแนนมันไม่ถึง 50% หละกัน
เพราะไปไล่ยังไงมันก็ไม่ออกหรอก

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
อยากดูแฉสนธิอ่ะ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
นานาจิตตัง : )

... บุญรักษาครับ : )
โดนหลอกเรื่องอะไรครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เหรอ...คนไทยโดนหลอกเหรอ   เหลือบ

อือมมมมม พยายามจะเชื่อนะ   เอือม

เลวยั้นเงา
ฮือๆ~ ก็ผมเชื่อไปแล้ว สนธิเลวขนาดนี้เลยเหรอ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่มีใครดีอย่างเดียวได้หรอกครับ

แต่มีคนเลวอย่างเดียวเหมือนกันนะครับ
เป็นกลางครับ กรุณาเป็นกลาง บ้านเรากำลังโดนโจรยกเค้า รอให้โจรปล้นเสร็จก่อนครับ ตอนนี้เราต้องเป็นกลาง  กรี๊ดดดดด

[ว่างให้เช่า]
ทุกคนอย่าเครียดไป
ข้างล่างคือสปอยของละครการเมืองที่กำลังดำเนินไปอย่างเข้มข้น

สนธิมันแค่ร่วมมือกับนายก โดยบอกว่า
"เฮ้ย ไอ้บักหำ นายบริหารบ้านเมืองได้จ๊าบมากว่ะ ฉันนับถือ"
นายก : "เออ ขอบคุณที่ชมนะ"
สนธิ : "แต่ปัญหามันมีอยู่สิ"
นายก : "อะไรหรอจ๊ะ น้องรัก"
สนธิ : "คนไทยกำลังอยู่ในภาวะหลงระเริงกับการที่เศรษฐกิจดีมากๆน่ะสิ"
นายก : "จริงดิ แล้วฉันจะเอาไงดีล่ะ"
สนธิ : "เอายังงี้สิ"
นายก : "แล้วเอายังไง"
สนธิ : "ลองไปดูวิธีการเอา ตามพวกหนังโป๊สิ"
นายก : "เฮ้ย ไม่ได้หมายความว่าอย่างนั้นน้องรัก หมายถึงว่าฉันต้องทำยังไงต่อดี"
สนธิ : "อ๋อ ฉันนึกออกแล้วล่ะ ฉันจะให้คนไทยมันสามัคคีกันให้มากๆ โดยจำลองเหตุการณ์ว่า
         บ้านเมืองวุ่นวายไงล่ะ แต่เดี๋ยวตอนจบประมาณต้นเมษาเราก็จะมากอดกันแบบแฮปปี้ เอ็นดิ้ง"
นายก : "ดีจังเลยนะ ยังงั้นเรามาร่วมมือกันดีกว่า ฮ่ะฮ่ะ"
สาธุ
ให้มันจริง
 ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 [3]