หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: เมือคนไทยโดนหลอก  (อ่าน 7744 ครั้ง)
มันนี่คือใครครับ เพราะผมเข้าใจว่ามี"มัน" อยู่สองคน

ถ้าเ้ป็นสำนวน ลุงจิ๋วหวานเจี๊ยบก็.จะบอกว่า มัน คือ โปเตโต้

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ฟังไอ้บ้านี่พล่ามแล้วอยากจะบอกว่า...

มึึงบ้าปล่าวว่ะ สนธิมันจะเอี้ยยังไง มันก็ยังไมหากินบนความลำบากของคนไทยหรอกว่ะ

อย่างน้อยมันก็ทำมาค้าแข่ง กับคนอื่นๆ แต่นายมรึงอะ เคยทำมาค้าแข่งกับใครบ้่าง อย่าให้แฉ

ทำธุรกิจสัมปทานผูกขาด เอาควายมาขายยังรวยเลย

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
โกง - โกง = โกง + โกง x 2 หาร 8 ยกกำลัง 4 + โกง - โกง

เหอๆๆ สนธิ ดุดันจริงๆ

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
ฮือๆ~ จริงเหรอครับ
โธ่ ผมมองสนธิผิดมาตลอด

โดลองเงม่อนช่วยด้วย ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เหอะๆๆ เฮีย สน เขาเป็น บุคคล ลลล. ด้วยน่ะ

ป๋าบอกมา

S♥NE - Goguma
ลลล คืออะไรครับ

คุณ จขกท ครับ ต่อไปนี้ผมจะเชื่อทักษิณแล้วครับ
เพราะทักษิณสุดยอดครับ

และผมก็ไม่ได้เข้าข้างใครด้วย แต่ทักษิณสุดยอด เจ๋ง

โดลองเงม้อนนนน ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โอ้ รออยู่ตั้งนาน คนแบบนี้
นึกว่าจะไม่มีโผล่มาซะแล้ว
ยินดีต้อนรับนะครับ

แต่มาแบบไม่เปิดเผยแบบนี้
ก็เหมือนขี้ข้างถนนนั่นแหละครับ
ไม่มีใครเขาสนใจหรอก

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ผมสนใจครับ กรี๊ดดดดด

เลขอะไรวุ่นวาย ผมขี้เกียจคิดมันโกงก็ปล่อยมันไป
เลขอะไรวุ่นวาย ผมขี้เกียจคิดมันโกงก็ปล่อยมันไป

ถ้าวัยรุ่นไทยที่เป็นอนาคตของชาติคิดแบบคุณทุกคน

ก็พอดีแหละ ประไทยคงเจริญ แน่ ๆ  เหลือบ

หัดสนใจสิ่งรอบข้างบ้างเถอะค่ะ อย่าคิดว่ามันเป็นเรื่องไกลตัว

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ไม่สนใจว่ะครับ
ถ้าวัยรุ่นไทยที่เป็นอนาคตของชาติคิดแบบคุณทุกคน

ก็พอดีแหละ ประไทยคงเจริญ แน่ ๆ เหลือบ

หัดสนใจสิ่งรอบข้างบ้างเถอะค่ะ อย่าคิดว่ามันเป็นเรื่องไกลตัว
ผมผิดไปแล้วครับพี่
มันเป็นเรื่องใกล้ตัว ที่บางคนเห็นว่าไม่สำคัญค่ะ
จริงๆมันเป็นเรื่องสำคัญเหมือนกัน แต่ถูกบางอย่างบังตาเอาไว้

ฮิ้ววว นานาก็ไม่ได้สนใจเรื่องการเมืองนะคะ

เพราะว่าเราไม่เข้าใจมันอ่ะ

แต่ก็พยายามเข้าใจอยู่ค่ะ จะได้พยายามทำให้อะไรที่บังตาเราอยู่หายไปซะที  ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เพื่ออะไร  งั้นเหรอ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ลลล คือ ล้มละลาย

หงะ

S♥NE - Goguma
หน้า: 1 [2] 3