หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: อวดกระเป๋าตังค์  (อ่าน 100945 ครั้ง)
มีอันเดียว หลุยติงต๊อง ฮี่ๆ

Life is like a box of choclates.
ใช้เป๋าตังของchaps อยู่ ซื้อมานานแล้ว แต่แม่เอาไปใช้
ผ่านไป 1 ปี สีขาวกลายเป็นสีกาแฟ กร๊าก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ผมใช้กระเป๋าตังใบละ3หมื่นกว่ายังม่ายคุยเล๊ย อิอิ
แต่ไม่มีตังในกระเป๋า

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
     ตอนแรกกะถ่ายรูปกระเป๋าตังค์ โพสท์ในจู๋ "โพสท์รูปตามโจทย์" แต่กลัวคนดูไม่ออกว่าเขียว เพราะเก่าจนช้ำเลือดช้ำหนองชอบกล

ในที่สุดก็มาเจอจู๋ที่ต้องการ  (อิอิ)

รูป 1    สภาพรูปกายภายนอก ทรุดโทรมจากเขียวสดใส เป็นเขียวหม่นหมอง

รูป 2  สภาพภายในอันรก เละ และแถมกระเป๋าใส่บัตรที่แสนจะเน่าด้วย

ดูเป้นกระเป๋าแม่บ้านมากเลยครับ  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ดูเป้นกระเป๋าแม่บ้านมากเลยครับ  กรี๊ดดดดด

ขอบคุณค่ะ ที่ชมเชย  ง่ะ

จริงๆ ด้วยแฮะ  กร๊าก
ดูเป้นกระเป๋าแม่มากเลยครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
บัตรเยอะจังเลยค่ะครูพี่เดียร์

ที่นอนเหลืองน่านอนจังครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณทุกท่าน ที่เข้ามาตอกย้ำ ซ้ำเติม ชื่นชมกระเป๋าแม่บ้านใบนี้ ( ป.ล. ซื้อใหม่แน่   ชิ)

ที่นอนเหลืองน่านอนจังครับ กรี๊ดดดดด

เอ่อ....มันคือ พรมปูนั่ง นอน เหยียบ เกลือกกลิ้งค่ะ  อยากได้มั้ยคะ ตลาดรูสะมิแล ผืนละ 100 เอง  ปลื้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ธ.ค. 2007, 20:31 น. โดย buabuabua » บันทึกการเข้า
ไม่ล่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยังไม่เคยอวด

กระเป๋าผมปลดประจำการแล้วก็ยังเก็บไว้
เพราะกระเป๋าตังค์เนี่ย เก็บอะไรไว้ตั้งมากมาย
อะไรก็ยัดลงกระเป๋า

สีดำใบแรก ตอนสมัยเรียน
สีครีมสมัยทำงาน
มีอีกใบสมัยทำงาน กระเป๋าตังค์หาย ซวยจริง  ง่ะ
ส่วนหนังสีน้ำตามคือลูกปัจจุบันที่ใช้อยู่
แต่ละใบราคาไม่เกิน 200 บาท

ยุคเฟื่องฟูของตู้ถ่ายสติกเกอร์  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
เพียงกระเป๋า..........ก็แสดงความเก๋าแล้ว  ไหว้ โห!! เก่งนะคะ เก็บไว้หมดเลย

ของเราส่วนใหญ่ก็โละให้น้อง หรือไม่ก็ทิ้ง
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18