หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: มาจากวัดไหนเนี่ยยะตัวเอง  (อ่าน 5564 ครั้ง)
เคยเห็นแล้วค่ะ ขอบคุณ   เกย์แอบ

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
ละโว้มากๆๆๆๆๆๆ  โวย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
นี้หรือ พระสงฆ์ เมืองไทย
ไม่ต้องเว้นวรรคก็ได้ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่ต้องเว้นวรรคก็ได้ครับ
ครับๆ ผมผิดไปแล้ว
ต้องทำโทษครับ แก้ผ้าไปเดินรอบสนามหลวงเดี๋ยวนี้ครับ อัดวีดีโอมา้ด้วยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ต้องทำโทษครับ แก้ผ้าไปเดินรอบสนามหลวงเดี๋ยวนี้ครับ อัดวีดีโอมา้ด้วยครับ

ไม่เอาครับ เดี๋ยวไอ้เหลี่ยม ส่งคนมาจับผม
พี่แอนมีเงินประกันตัวครับ

พะโล้  ฮิ้ววว
พี่แอนมีเงินประกันตัวครับ
พี่ครับ ผมไม่จริงจังเกินน่ะครับ แต่แค่สนามหลวงมันน้อยไป อย่างผมต้องเดินรอบโลก
หื่น
ทุกอย่างก็มีปะปนกันไป
ครูดีก็มี ครูชั่วก็แยะ
หมอดีก็มี หมอชั่วก็ต้องมี
.....
.....
.....
แค่จะบอกว่า ต้องแยกแยะ
อย่าเหมาว่าแย่หมดทั้งศาสนาเลย

ไม่อยากจะเตือนแล้วนะครับ
หน้า: 1 [2]