หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: มาจากวัดไหนเนี่ยยะตัวเอง  (อ่าน 5567 ครั้ง)
อันนี้เอามาจาก FW mail นะ(ยะ)  เกย์ออก

ไม่เห็นภาพแต่คิดว่าซ้ำแล้วครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เชื่อเลย
กร๊าก กร๊าก กร๊าก

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
พระกระเทย โหดเหี้ยม ขี้เกี๊ยมหนี หว่า  เกย์ออก น่ากลัวจริง พระวัดนี้ ระวังนะครับ นอนกับพระ 555  ฮิ้ววว
หมดศรัทธากับพระสมัยนี้ ..

เมื่อเช้าก็เจอพระสูบบุหรี่
เคยเห็นแล้วครับ แล้วก็
ระวังคำพูดเรื่องพระ เรื่องเจ้าด้วยเด้อ  ยิ้มน่ารัก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เอ่อ..

เห็นด้วยที่ต้องระวังนะคะ

เพราะขณะเวลาเราเอาท่านมาพูดถึงอย่างนี้

พระท่านอาจสวดมนต์หรือทำกิจของสงฆ์ อันเป็นพุทธะ อยู่

มันจะเป็นบาปเอานะคะ  ง่ะ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เอามาแปะนี่จะบาปป่าววะกู?
1. ผิดที่ครับ กระจู๋ส่งต่อ อยู่อีกที่
2. เคยเห็นแล้วครับ ขอบคุณ  เกย์แอบ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ละโว้ๆๆๆๆ

ผิดที่ด้วย -1

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เก่าแล้วครับ ยิ้มน่ารัก
เว็บนี้อัพเดตเรื่องข่าวคาวเร็วกว่าชาวบ้านเขา
แต่ช้ากว่าเฉลิมไทย ซึ่งเป็นต้นฉบับของ fwd นี้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เคยเห็นแล้วค่ะ

เห็นกี่ทีๆ ก็สลด... ฮือๆ~

ฮ่าๆ ฮือๆ
สลด
(ไม่เคยเห็นค่ะ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
คิดดู ถ้าอีกหน่อยเราต้องไปบวช...
ที่เซียร์พระนั่งเลือกหนังเถื่อน...  ง่ะ

หนังโป๊อีกตะหาก...  ง่ะ

เอามั่ง
หน้า: [1] 2