หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: Yaris + Jazz =  (อ่าน 15210 ครั้ง)

บรรดารถในโลกนี้
ตูชอบ new beatle ที่สุด
แต่ถ้าไม่ได้ฟรีคงไม่คิดจะซื้อ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โถ โถ ไม่มีตังค์ซื้อ Z3 เหรอ งั้นเอานี่ไปก่อน

Z2

Z3 แบ่บนี้จิ ฮือๆ~

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ผมชอบ new CIVIC อ่ะ

ชีวิตเป็นเรื่องโกหก ความรักเป็นเรื่องตลก
New Civic ชุดแต่งออกมาแล้ว

แจ่มมาก เจ๋ง ถ้าเกิดโล้นๆจะไม่สวย จับโหลดนิด ใส่สปอยเลอร์ไม่สูงมาก

เปลี่ยนแมกซ์ล่ะงามเลย

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
แม่ใช้ซีวิค อยู่ค่ะ  ฮิ้ววว

<3.
Yaris ด้านท้ายไม่สวยครับถ้าลองดูในโฆษณา
เขาไม่ให้เห็นด้านท้ายเลย

เมื่อก่อนก็ชอบ beatle แบบยักษ์เหมือนกันนะครับ แต่พอเห็น mini cooper รุ่นใหม่แล้วนี่ อดใจไม่ไหวเลย เท่มากๆ

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
beatleก็สวยครับแต่เรื่องการใช้งานไม่ค่อยดีครับและถ้าจะซื้อก็ไม่ค่อยคุ้มครับ
mini cooper รุ่นใหม่นี่ เท่จริงๆครับเห็นด้วย

น้องชายป้าเค้าขับน้องแจสอยู่ดีๆ ไม่รู้นึกไงไปเปลี่ยนเป็นเจ้าแอคคอร์ด (ไม่ชอบเลย) ชิ

แต่ถ้าพูดกันถึงรถในดวงใจป้าแล้วล่ะก็ คงหนีไม่พ้น Lotus Elise ที่หมายมั่นปั้นมือว่าจะต้องกัดฟันซื้อให้ได้ในชาตินี้ 
คลั่งมากถึงขนาดลุงเขาต้องซื้อโมเดลให้ 1 คัน จ้องก่อนนอนทุกคืน เผื่อรุ่งเช้ามันจะโต  ฮือๆ~

รักแมวค่ะ

บรรดารถในโลกนี้
ตูชอบ new beatle ที่สุด
แต่ถ้าไม่ได้ฟรีคงไม่คิดจะซื้อ

หลายวันก่อน ขับรถไปกับเพื่อน เห็น New beatle สีเขียวอ่อนคันหนึ่งอยู่ข้างหน้า ขับบบช้า เห็นคนขับผมยาว เพื่อนตูรีบเชียร์ว่า แซง ๆ เลย ๆ ไปดูคนขับว่าจะน่ารักแค่ไหน  หื่น

ตูรีบกดเพื่อแซงแล้วหันไปดู  กลายเป็นผู้หญิงหนวดเฟื้อม เหวอ เหวอ เหวอ เหวอ เหวอ

ยักษ์ผมขอร้องนะ อย่าได้ไปขับ New beatle เลย ตูยังสยองไม่หาย  ง่ะ

[ว่างให้เช่า]
ตกลงครับ ผมขี่เต่าดีกว่า กร๊าก

ต่อมผมไม่ถูกกับมินิครับ รู้สึกว่าอัตลักษณ์ของมันเป็นสังคมส่วนตัวยังไงไม่รู้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แล้วมันเกี่ยวอะไรกะตู....

พูดกันหยั่งกะรวยกันนักหนิ
รวมตังค์กันทั้งบอร์ดยังซื้อไม่ได้เลย  ง่ะ

หรือว่าในนี้มีทักษิณปลอมตัวอยู่....  งง

เอามั่ง
ไม่ต้องกลัวครับ เด๊ียวช่วยกัน บริจาคตังซื้อ beatle ให้ยักษ์ขับครับ วันละ 1-2 บาท เดี๊ยวก็คงครบ

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
Z3 แบ่บนี้จิ ฮือๆ~

z 3 เนี้ยรถในฝันเลยนะ แต่ปัญหาคือ ไม่มีเงิน  ฮือๆ~

ปอ..แก้ไขคำผิด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มี.ค. 2006, 11:07 น. โดย คุณแตน » บันทึกการเข้า

นานๆ จะเข้ามาที
z 3 เนี้ยรถในฝันเลยนะ แต่ปัญหาคือ ไม่มีเงิน  ฮือๆ~

ปอ..แก้ไขคำผิด

เคยเห็น ตัว 4 อยู่ใต้คณะครับ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
หน้า: 1 2 [3] 4 5