หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: Yaris + Jazz =  (อ่าน 15209 ครั้ง)
งั้นให้ฟรีคันนึง

(ล้อเล่น)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ตูชอบมาสด้าไอ้สาม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชอบรุ่นนี้มากเลย  Hip จริงๆ สุดยอด  แต่ไม่มีขายในไทย เอือม  ถึงมีก็ไม่มีปัญญาซื้อ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เคยไปงาน มอเตอร์โชว์ เจอรถ สปอร์ต Lexus 14 ล้านกว่า เองค่ะ  เอือม

ชาติหน้าตอนเช้าๆ จะไปซื้อ

<3.
เชฟโรเลต อโวคาโ่ด่

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
 เดี๋ยวนี้ฮิตรถคันนิดนึง
พ่อบอกว่าไม่ว่าจะ yaris หรือ jazz น้ำท่วมก็เน่าหมด

พนักงานบริษัท.
YARAZZ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เคยไปของ แจ๊ซมาแล้ว

ลองขับแล้ว วางเงินจองแล้ว

แต่มีเหตุไปดันตูดแจ๊ซคันนึงที่จอดขวาง

เจ้าของเค้าก็ปลดเกียร์ว่างไว้นะ ดันไม่แรง

แต่มันบุบ ง่ะ ซวยเลยตรู

เลยเอาไอ้ 3 ดำมาแทน (มาสดา 3)

เอามาแต่งใหม่รอบคัน ไม่ลิเกแล้ว ลันล้า

แต่พี่เอาลงไปติดเครื่องเสียงให้เป็นเดือนแล้วยังไม่กลับมาเลย ฮือๆ~

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ผมว่าคันนี้ทำมาเหมือน มาสด้า 3 มากกว่า  ดูด้านหลังสิเหมือน มาสด้า 3  5 ประตูเลยแต่ย่อให้เล็กลงเห็นคนเดียวป่าวหว่า

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
มองมุมเสยขึ้นไป จะเห็นว่าหน้า ยาริส คล้ายๆไอ้ 3

ส่วนท้ายไม่รู้แฮะ เพราะว่าใช้ไอ้ 3 4 ดอร์(Door)

ผมชอบ MINI 
มาสด้า3 ต้องรุ่นที่ไฟท้ายงามๆหน่อยนะ (มันมีรุ่นนึงท้ายโล้นๆยังไงไม่รู้)

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ตาล.ว่าอยู่ที่สีด้วยนะ

เคยเห็นสีเทาดำ บ่อยๆมันดูท้ายโล้นๆ

แต่ถ้าเป็นสีขาวนะ แจ่ม เจ๋ง เพราะว่าไฟท้ายมันตัดกับรถสวยดี

(แต่ดันเอาสีดำมา ง่ะ)

5doors ก็สวยดี แต่ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่

อยากได้ Z3  :25:แต่ไม่มีปัญญาถอยมา

กว่าผมจะได้ใช้ น้ำมันก็คงจะหมดโลกแล้วล่ะครับ

ถึงเวลานั้น มันก็คงเป็นได้แค่เศษเหล็กไร้ค่า
ผมก็ชอบครับ Mini cooper   รอลุงๆป้าๆ ในบอร์ดนี้ หลงมาซื้อให้ขับเล่นให้หน่อย   กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ

แต่ถ้าเป็น รถของมาสด้า ผมชอบ Rx-8 สุดครับ ดูเท่ดี

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มี.ค. 2006, 17:34 น. โดย RaEd•~` » บันทึกการเข้า

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
โถ โถ ไม่มีตังค์ซื้อ Z3 เหรอ งั้นเอานี่ไปก่อน

Z2

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: 1 [2] 3 4 5