หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: Yaris + Jazz =  (อ่าน 15211 ครั้ง)
ทุกคันที่โพสกันมา  มาดูตัวจริงได้ที่  ม.มหิดล ภาคอินเตอร์  ศาลายา  นักศึกษาขับมาเรียนกันทุกวัน  นึกว่ามี มอเตอร์โชว์   ตูเดินผ่านทีไรน้ำลายหกเรี่ยราดเป็นทาง   หื่น

ปล.อาจารย์ขับโตโยต้าแก่ๆ  ต้องหลบไปจอดไกลๆ  อายเด็กมัน   ฮือๆ~
ปอ.ยกเว้นไอ้ คาวาซากิ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
มีคนขับ คากิ มาด้วยหรอคะ  กรี๊ดดดดด

น้องชายป้าเค้าขับน้องแจสอยู่ดีๆ ไม่รู้นึกไงไปเปลี่ยนเป็นเจ้าแอคคอร์ด (ไม่ชอบเลย) ชิ

แต่ถ้าพูดกันถึงรถในดวงใจป้าแล้วล่ะก็ คงหนีไม่พ้น Lotus Elise ที่หมายมั่นปั้นมือว่าจะต้องกัดฟันซื้อให้ได้ในชาตินี้ 
คลั่งมากถึงขนาดลุงเขาต้องซื้อโมเดลให้ 1 คัน จ้องก่อนนอนทุกคืน เผื่อรุ่งเช้ามันจะโต  ฮือๆ~

พ่อขับแอคคอร์ดค่ะ  ฮิ้ววว
ทีแรกแม่อยากได้ เชฟโรเลต แต่ พ่อ จะเอา ฮอนด้า สุดท้ายก็เลยจบ ด้วย ซีวิค ....

<3.
ทุกคันที่โพสกันมา มาดูตัวจริงได้ที่ ม.มหิดล ภาคอินเตอร์ ศาลายา นักศึกษาขับมาเรียนกันทุกวัน นึกว่ามี มอเตอร์โชว์ ตูเดินผ่านทีไรน้ำลายหกเรี่ยราดเป็นทาง หื่น

ปล.อาจารย์ขับโตโยต้าแก่ๆ ต้องหลบไปจอดไกลๆ อายเด็กมัน ฮือๆ~
ปอ.ยกเว้นไอ้ คาวาซากิ

สรุป คนแก่ขี้อิจฉา กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หื่น โอเคครับ มีตติ้งที่มหิดล อินเตอร์

(ลืมไปเลยว่าใครเคยตายด้าน หื่น )

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อยู่ไม่ไกลจาก บ้าน

ไปด้วยยยย  กรี๊ดดดดด

ง่ะ

<3.

ไม่ไกลจากบ้านเหมือนกัน

เดี่ยววันไหนจะไปซุ้มดู  (อิอิ)

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
อืม  คุยเรื่องรถห้าประตูเหรอครับ

แต่ 4 ประตูดูยังไงก็สวยกว่าน่ะ

อยากได้ merbach ครับ  ลองหาดูว่ากี่แสน  เป็นยี่ห้อลูกพี่ลูกน้องกับเบนซ์  แต่ไม่ค่อยสวยเลย  มีแต่เทคโนโลยี

โล่ง
วีออสจงเจริญ (แจ๋ว แจ๋ว)

ไม่รู้เรื่องเลยแฮะเรา  (อิอิ)

ถาม: สปอยเลอร์ติดแล้วช่วยอะไรเหรอครับ เห็นติดกันจัง  งง

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
สปอย์เลอร์เป็นนักสปอย์เวลาดูหนังจะได้ไม่สนุกไง
ไม่รู้เรื่องเลยแฮะเรา (อิอิ)

ถาม: สปอยเลอร์ติดแล้วช่วยอะไรเหรอครับ เห็นติดกันจัง งง

เพิ่มแรงดาวน์ฟอร์สให้กับรถยนต์เวลาวิ่งด้วยความเร็วสูงครับ ให้ท้ายหนักเพราะแรงอากาศกด ทำให้การส่งถ่ายกำลังจากล้อสู่พื้นถนนทำได้มากและสมบูรณ์ครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
บ้านรู้จักแต่ โรลซ์ลอย

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
แต่ยังไงก็ยังรักเดียวใจเดียวกับคนขับMRII เจ๋ง

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ยาริสบวกแจ๊ซก็เป็นยาแร้ซสิครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ยาริสบวกแจ๊ซก็เป็นยาแร้ซสิครับ

ตูเล่นไปแล้วหนะ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
หน้า: 1 2 3 [4] 5