หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 202

ผู้เขียน หัวข้อ: ศึกชิงจ้าวมุกแก้  (อ่าน 488127 ครั้ง)
สนามพารากอนไม่ใช่เหรอคะ
ที่เอาไว้ฉีดยุงน่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
- -'' นึกไม่ออก คุ้นๆ ติดอยู่ที่ปาก อะไรว้าา

นั่นมันไบกอน

อยากไปภูกระผลักจังเล้ย

S♥NE - Goguma
นั่นมันภูกระดึง

เอ้อ กระึดึง ที่เค้าไว้ใส่ปูใช่ป่ะ

ชีวิตเป็นเรื่องโกหก ความรักเป็นเรื่องตลก
กระดองไม่ใช่เรอะ เอิ๊กส์  ง่ะ
เคยกินแหยมที่มีนิ้วติดมาด้วยมั้ย  อ้วก

◕‿◕✿ ลิงน้อยหน้าหมา ◕‿◕✿
นั่นมันแหนมครับ อยู่ที่ยโสธรใช่ไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
นั่นมันแหยม ยโสธร
ที่ไว้ผมทรงกะลาเปิดอ่ะ

กะลาครอบ

ถ้าเป็นแหนม ต้องป้ายืด

ป้าย่น ค่ะ
ว่าแต่หน้าร้อนนี้ไปท่าแร่ดีมั้ยคะ

ไปท่าเร่ดีกว่า

มันต้อง ท่าแล่ ต่างหาก
พูดแล้วหวานปากอยากดื่มตม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มี.ค. 2006, 13:54 น. โดย ชายคลอง » บันทึกการเข้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไปทะเลไม่ช่ายเหรอนั่น ไม่ช่ายท่าเร่  ฮี่...
ลุงอู๋เด็กแถวนี้ไม่รู้จักท่าแล่ครับ

ไอ้เราก็งงท่าแร่มันนครพนม มีเนื้อหมาขายด้วย

ไปทำบาปกันไหมครับ

สกลนครต่างหาก

เจ็บริดสีดาวจังโว้ย

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 202