หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อยจิ ว่าฟ้อนท์นี้ชื่อไร  (อ่าน 3266 ครั้ง)
ฟ้อนท์นี้ชื่อไรค๊ะ แล้วโหลดได้ที่ไหนค๊า? บอกกันด้วยเน๊อ ผู้ที่รู้ๆอ่า
จากบอร์ดพี่กวางอ่านะคะ ภาพอะ ขอบคุณ และขอโทดพี่กวางที่เอา
ภาพมาโดยมะได้บอกก่อนจ๊า
จากรูปเปลี่ยนข้อสองเป็น"อย่าวิบัติ"จะสามารถใช้กับที่ี่นี่ได้ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

ก่อนจะโหลด ขอให้ท่านปฏิญาณกับตนเองว่าจะเลิกใช้ภาษาวิบัติ
ถ้าทำไม่ได้ก็ไม่ต้องโหลดนะครับ ผมไม่ต้องการ
แต่ถ้ายังหน้าด้านโหลดอยู่ ก็เชิญตามสบายครับ ขี้เกียจพูด

http://se-ed.net/thaifontsss/js/_macha.zip
ลัทธิลับ เร่  ง่ะ
ไม่ใช้ stupidshare แล้วหรอ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
การเล่นมุก ควรเล่นครั้งเดียว แม้ว่าจะใช้เวลาทำนานและยากเพียงใดก็ตาม
และที่สำคัญคือต้องสดใหม่อยู่เสมอ
ใช้ชื่อเหมือนผม ก็อย่าใช้ภาษาวิบัตินะครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: [1]