หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: Solitaire  (อ่าน 18938 ครั้ง)
อยากโชว์เว้ย

มีใครเล่นได้มากกว่านี้มั้ย
โชว์ไรคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ตั้งกระจู๋  หมีโหดดดด หมีโหดดดด ไม่ดีนะครับ
 หื่น 
7902
เล่นตั้ง 3 วันกว่าจะได้Scoreขนาดนี้
เล่นแบบจั่ว ๓ ใบไม่ผ่านเสียทีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
3 ใบ ผมก็ไม่ผ่าน
เล่นพินบอลในโน้ตบุ๊กพ่อได้สามล้านแปดแสนคะแนนครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่เคยเล่นได้เยอะอะ ได้แต่ผ่าน

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้เล่น
เล่นแต่ backgammon น่ะค่ะ  ฮิ้ววว

แต่ว่า อยากจะถามนานแล้ว ว่า Freecell เล่นยังไงคะ เล่นไม่เป็น  ฮิ้ววว

เล่นพินบอลในโน้ตบุ๊กพ่อได้สามล้านแปดแสนคะแนนครับ

ได้ 6 ล้านเจ็ดค่ะ  คริคริ

<3.
เล่นไพ่แมงมุมแบบปานกลางก็ไม่ผ่านครับ

SpiderSolitaire

ผมเล่นสุดๆแค่ 17XX เอง
ผมไม่เคยดูคะแนนเลยครับ

Spider Solitaire

กดปุ่ม M ไปเรื่อยๆเดียวก็ชนะ
เห็นเป็นกระจู๋ หมีโหดดดด  หมีโหดดดด เลยมาช่วยปั่น

ว่าแต่ไอ้เกมส์ที่ว่าอ่ะ เล่นแล้วแบบ แอบเซ็ง คะแนนห่วยมาก  เอือม

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หน้า: [1] 2 3 4 5 6