หน้า: 1 ... 55 56 57 58 59 60 61 [62] 63

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์งานดราฟ  (อ่าน 226939 ครั้ง)
เอาสาหร่าย ซิลิโกะ มาแปะ เหมือนเลยล่ะ  เกย์ออก
 กรี๊ดดดดด  สวยมากเลยครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กรี๊ดดดดด สวย

ก่อสร้างกับทำลาย เหมือนที่ลงมือ ต่างที่การกระทำ
เพอร์เฟ็คแล้วคะ่ ไม่มีอะไรต้องติเลย
ชอบผมมาก กรี๊ดๆ  กรี๊ดดดดด
วาดสวยกว่าไม่ต้องเลยๆ ชิ ยังวาดละเอียดๆแบบจานวีไม่ได้เลย เหลือบ

แป้งดองครับ ดองมาปีกว่าแล้วพึ่งเอามาปัดฝุ่น กร๊าก

ป้าแป้ง  กรี๊ดดดดด

กินรอบวง
ไม่ใช่มั้ง หน้ามึน

แป้ง  กรี๊ดดดดด
แต่รูปนี้ดูเปียกกว่ารูปที่แล้วนะ  หื่น

(เฮ้ยจริงๆ เปียกกว่าคือ ตรงทรงผมอ่ะ ดูมีมิติลึกกว่าอีกรูปนึง)

สรุปว่า น้องแป้งกินขาด  หื่น
จริงครับ  รู้สึกว่าจะดราฟดาราได้ดูดีกว่าคนใกล้ตัว ไม่รู้เพราะมันกดดันว่าต้องให้เหมือนตัวจริง หรือว่าโครงหน้าดารามันวาดง่ายกว่า (อิอิ)

อ้าวอู๋  งี้แปลว่า อู๋ว่าเพื่อนไม่หล่อไม่สวยอ่ะเดะ  แหยะ
แป้งชนะเลิศครับ  แหยะ

หรือพี่จะเถียง ฮี่...

แป้ง นะนะ
ส่วนพี่อู๋  หมีโหดดดด
แป้งอรจิรา งง

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ใช่ครับเดือน แป้งอรจิรา  เอือม
หน้า: 1 ... 55 56 57 58 59 60 61 [62] 63