หน้า: 1 ... 53 54 55 56 57 58 59 [60] 61 62 63

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์งานดราฟ  (อ่าน 226913 ครั้ง)
อ้าวใช้อิลัสรึ ทำไมหน้า เลอะๆ เหมือนระบายด้วยภู่กันแต่ไม่เนียน

แต่เวลาพี่ทำดราฟ

ส่วนมากจะเริ่มทำหน้าก่อนลยนะ ส่วนผมไว้ตอนหลังสุดเลย
(หมายถึงพวกเก็บรายละเอียดนะ

ขอให้หน้าเหมือนก่อน ทรงผมก็ไม่ยากแล้วล่ะ

นี่ทำหน้ายังไม่ ครบก็ลง เส้นผมซะแล้ว ก็เลยหมดแรงทำต่อเป็นธรรมดานั่นแหละ
ครับท่านอาจารย์

ว่าแล้วก็ยังไม่ได้ทำอีกเลยแฮะเรา
ส่วนรูปนั้น ไม่ผ่าน เพราะดำ  ชิ
เอาน่า นานๆ ทำที เจ้าตัวเค้าชอบก็ดีแล้ว
งานไม่สวย ไม่กล้าเอามาโชว์  เศร้า
งั้นตูโชว์เอง.....................อ๊ะ รูปหายไปตอนฟอร์แมทนี่หว่า  ฮือๆ~
อย่านะเว้ย  โวย

แต่รูปหายแล้วนี่ 555 อด  (อิอิ)
ปล. ไรท์ใส่แผ่นไปแล้วตะหาก วะฮ่าๆๆๆๆ  แบร๋~
 (เหงื่อแตกพลั่ก) ซวยแล้วตู

ดราฟลายเส้นโดย บักกัมส์    เอามาลงสีดูด้วย  PS  มาถึงส่วนผมตายไปเลยตู  ง่ะ ไปไม่ถูกแล้ว 
บักกัมส์มาแนะนำด้วยครับ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ

ดราฟลายเส้นโดย บักกัมส์    เอามาลงสีดูด้วย  PS  มาถึงส่วนผมตายไปเลยตู  ง่ะ ไปไม่ถูกแล้ว 
บักกัมส์มาแนะนำด้วยครับ

รูปใครคะ? กรี๊ดดดดด

แฟนหรือ  ฮี่ๆ

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้ายังไม่ผ่านอ่ะพี่ สีมีอยู่แค่สองสีเอง
ส่วนผมนี่ พี่ต้องเอาการ์ตูนญี่ปุ่นมาดูแบบได้เลยอ่ะพี่

ส่วนสีผิวหน้า ไปหาการ์ตูนญี่ปุ่นหรือหาแบบสีมาลอกสีได้เลย
งานแรกมีความอดทนได้แค่นี้  ฮือๆ~ ขี้เกียจแล้วอ่ะ

อันนี้ต้นฉบับ

กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ขาหาย ปลื้ม

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ขาหาย ปลื้ม

ไม่ไหวล่ะ ทำได้แค่นี้เอง  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ทำอยู่ 2 วัน รวม ๆ แล้ว 3 ชม.ได้
หน้า: 1 ... 53 54 55 56 57 58 59 [60] 61 62 63