หน้า: 1 ... 51 52 53 54 55 56 57 [58] 59 60 61 62 63

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์งานดราฟ  (อ่าน 226847 ครั้ง)
ชอบงาน vector พี่ชาร์ปจัง

Cel-Shade มากเลย กรี๊ดดดดด

ได้แรงบันดาลใจจาก สาม นั้นแหละ  (อิอิ)

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ขุดครับ

ตอนนี้ชอบเดอิดาระมาก แต่พอมาซัดกับเกะนี่แววตายสูงมาก  ไหว้ โถ่
ลงสีแล้ว รู้สึกลงแสงเงาไม่ค่อยถูกเลย โดยเฉพาะตรงจุดผมไม่รู้จะลงเงายังไงดี
ฉากหลังต้นฉบับเค้าเป้นท้องฟ้า แต่มันรู้สึกตัดกับสีผมเกินไป
ใช้ flash เหมือนเดิม
ชี้แนะผมด้วยครับ  ไหว้

<a href="http://img2.f0nt.com/flash/cf40d3f52b8077dc72ea0eea90235f2a.swf" target="_blank">http://img2.f0nt.com/flash/cf40d3f52b8077dc72ea0eea90235f2a.swf</a>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มิ.ย. 2007, 13:18 น. โดย ชาร์ป จารุวัฒน์ » บันทึกการเข้า

สวยดีนะ แต่เหมือนตรงช่อน้ำพุผมมันแปลก ๆ
นั้นสิครับ แต่ลองใส่เงาลงจุกไปแล้วมันแปลกๆ ทำไม่ถูกจริงๆ
ก็เลยเอาออกดีกว่า

ตรงรอยต่อระหว่างที่รัดผม กับผมน่ะค่ะ มันน่าจะมีเงา
เพราะสีเพลน ๆ ดูเหมือนผมจะแบน ๆ   ยิ้มน่ารัก
เดี๋ยวไปลองแก้ๆ ดูครับ +

ปากที่มือดูลอยๆ ครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เพราะว่า เงา เล็กไปหรือเปล่า?

เงาน้อยไปมั้งครับ

ผมตรงจุกก็ดูแบนๆอยู่

ถ้าสังเกตตรงแขนขวาๆ ดีๆ ข้อมือใหญ่เหมือนช้างเลย
 ขอบคุณพี่กัมครับ

หน้าแตก นั้นสิไม่ได้สังเกตเลยตรงแขนขวา

จมูกน่าจะลงเส้นดำด้วยมั้ย

เหมือนมันหายๆ ดูขัดๆ ไหว้
เห็นด้วยกับจมูกครับ
หรี่ตามองปั๊บ หน้าตาเหมือนกบเคโระเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
+ ทุกเจ้าที่ให้คำแนะนำครับผม   ไหว้

ยิ้มน่ารัก ลองทำดูนะครับ ไม่ได้ ทำนานแล้ว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 (เหงื่อแตกพลั่ก)

Today you , Tomorrow me.
จมูก ชมพู้ ชมพู่มากเลยล่ะจักรี
หน้า: 1 ... 51 52 53 54 55 56 57 [58] 59 60 61 62 63