หน้า: 1 ... 50 51 52 53 54 55 56 [57] 58 59 60 61 62 63

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์งานดราฟ  (อ่าน 227014 ครั้ง)
น้องชาร์ปเก่งอย่างนี้ พี่รักตายเลย  นะนะนะ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
(เหงื่อแตกพลั่ก) รอเจ้าตัวอนุมัติ ครับ

อนุมัติครับ   อยากดูงานระดับเทพ หื่น

น้องชาร์ปเก่งอย่างนี้ พี่รักตายเลย  นะนะนะ

ยังไม่เก่งครับพี่ พี่เจองานนี้แล้วจะบอกว่า "ชาร์ป งานห่วยมากเลยนะ"  ฮือๆ~
เป็นงานดราฟชิ้นที่ 2 ทำเป็น ecard ให้ dmc.tv อ่ะครับ

ปล.พี่พลัมมม  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ก็ดีนี่  เหลือบ
ทำไมคนที่เก่งถึงชอบบอกว่าตัวเองห่วยวะ น่าหมั่นไส้  ชิ
เพื่อเป็นการเตือนตัวเอง ไม่ให้ประมาทครับ
ก็มันหมั่นไส้  ชิ

งี้แหละ เห็นคนอื่นทำได้ดีกว่าก็พาล  กร๊าก  กร๊าก
อนุมัติครับ   อยากดูงานระดับเทพ หื่น

ไม่เทพหรอกครับ งานแรกในรอบ 2 ปีเลยมัง หุหุ
ยังต้องปรับอีกเยอะ  เศร้า
ชาร์ปดราฟจากรูปจริงรึขึ้นใหม่เลยครับ

ได้ฟีลการ์ตูนดีจััง เจ๋ง
ดราฟจากรูปจริงครับ

อิจฉาคนมีเวลาทำจังว๊อย

พอเปิดเทอมแทนที่จะได้นั่งทำรูปเล่น...กลับกลายต้องพิมพ์งาน พิมพ์งาน พิมพ์งาน ทุกวัน ทุกวัน

เชอะ ชิ

รอ hunter ผมยังรอได้เลย  เจ๋ง

แล้วทำไมจะรอ ต่อไม่ได้  เจ๋ง

หัด vecter มั่งดีกว่า  หน้ามึน

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
สารภาพ

ไม่รู้จัก vecter  ไอ้มืดหมี

หมายถึงงานดร๊าฟแหละครับน้องชาร์ป  นะนะนะ

อิจฉาคนมีเวลาทำจังว๊อย

พอเปิดเทอมแทนที่จะได้นั่งทำรูปเล่น...กลับกลายต้องพิมพ์งาน พิมพ์งาน พิมพ์งาน ทุกวัน ทุกวัน

เชอะ ชิ

ใช่มั๊ยคะ ฮือๆ~
ชอบงาน vector พี่ชาร์ปจัง

Cel-Shade มากเลย กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 ... 50 51 52 53 54 55 56 [57] 58 59 60 61 62 63