หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29 ... 63

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์งานดราฟ  (อ่าน 226894 ครั้ง)
ลองวาดเป็นแบบ surface ละสีก่อนดีไหมครับ  เจ๋ง
แล้วค่อยใช้ สีดำ หรือสีขาว ปรับ opacity เข้มอ่อน เป็นเงาไป

ไม่จำเป้นต้อง draft เงาให้เป๊ะ 100 % หรอกครับ เห้นภาพแล้วเหมือนตั้งใจจะทำให้มัน เหมือนแบบเป๊ะๆ
ภาพเลยดูออกมาน่ากลัว น่าจะปรับให้มันกลางๆนะครับ ไม่เหมือนมากแต่ก็ไม่เพี้ยนไป

ปล แค่นี้ ก็เก่ง+ขยันแล้ว อีก 999 รูป ไปเทรนเป็น มืออาชีพพได้ครับ   (แจ๋ว แจ๋ว)

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
999 รูป  เฮ้ย!?
มุขน่ะมุข ง่ะ

อ๊ะ นางเซียนปรากฎกาย  กรี๊ดดดดด
ขอหวยหน่อยครับ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
อ๊ะ ขอบคุณค่ะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ตอนนี้กำลังพยายามหารูปที่ไม่มีหน้าคน หรือไม่ค่อยมีเงาบนหน้ามาดราฟอยู่

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
งานดราฟล่าสุดของผมครับ ยิ้มน่ารัก Natsuyaki Miyabi แห่ง BerryZ  กึ๋ยๆ
งานดราฟล่าสุดของผมครับ ยิ้มน่ารัก Natsuyaki Miyabi แห่ง BerryZ  กึ๋ยๆ

ไหนฟะไอ้น้อง อย่ามาหมีแถวนี้นะ  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

ผมอัพโหลด โฮสนี้ไม่ติดอ้า ><" เลยไปแปะโฮสอื่น
อุ้ย ผมส่วนหน้าเหมือนจริงจังเลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อุ้ย ผมส่วนหน้าเหมือนจริงจังเลยครับ
ตอนทำผมนี่ผมกระอักมากเลยครับ ^^" เพราะผมใช้ Blend Tool แปะๆเอา ฮือๆ~
แค่นี้ก็เทพแล้วครับน้อง  ฮี่ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ใช่ค่ะ ฮือๆ~
(สีผิวสวยจัง)
นางแบบสวยจังครับ

งานก็สวยด้วย กรี๊ดดดดด

ทำไมผมทำงานพวกนี้ไม่ค่อยได้เลยแฮะ
ทำทีไรเละทุกที

โล่ง
คนดราฟสวยมาก
แม้นนแมนน  กรี๊ดดดดด
คนตั้งจู๋ดราฟสวยมาก กรี๊ดดดดด

โล่ง
สาวแว่นจงเจริญ กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29 ... 63