หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 63

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์งานดราฟ  (อ่าน 226862 ครั้ง)
มันยังทำไม่เสร็จค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ก็ผมด้านหลังยังไม่ได้ทำเลยค่ะ (อิอิ)

วีทำเสร็จแค่ รายละเอียดตรงหน้า + ผมด้านหน้า
สรุปว่าจะให้ติตรงผมช่วงหน้าเนี่ยแหละค่ะ มันดูแปลกๆไปไหม

(อ้ะ นานาตัดหน้า)
สวยนะวี
แต่นานาว่าแปลกๆ

(แต่นานาทำไม่เป็น)

ด้านหน้าสวยแล้ว

ขอบคุณค่ะ (แปลว่าไม่แปลกใช่ไหม กรี๊ดดดดด)

สวยนะวี
แต่นานาว่าแปลกๆ

(แต่นานาทำไม่เป็น)
ยังเล่นสีได้ไม่ค่อยลงตัวอะ เลยดูแปลกๆ
จะปรับไปเรื่อยๆ = =
 (แจ๋ว แจ๋ว) สวยดีนะ
 :05:อยากทำไห้ได้แบบวี

เจ๋ง ตอนี้กำลังเห่อเลย จะพยายามครับ
สวยๆ  (แจ๋ว แจ๋ว)

แต่ผมแบบนี้ก้สวยดีนะ ละเอียดดี  กรี๊ดดดดด
วีสวยจ้ะ  ปลื้ม

หัวลอยแล้วหลอนจริงๆ

แต่สวยดี เจ๋ง
สวยดีครับ แต่หน้าซีกขวาดูแปลกๆนิดหน่อย
ผมสวยดีครับ ตาเหมือนแมวเลยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ฮ่าๆ วีชอบตานักแสดงคนนี้จริงๆ

ผมเสร็จแล้วนะคะ ติได้เต็มที่ (แต่ขี้เกียจแก้ 55)

กรี๊ดดดดด
ขอบตา

(นานาว่าผิวฝรั่งเค้า ถ้าไม่ได้ถ่ายแบบแสงเงาสวยๆ มันดราฟต์ยากอ่ะ ง่ะ)

แล้วอันนี้แสงเงาสวยรึเปล่า
(แต่เลือกสียากชะมัดเลย)

ของวีแล้วแต่นะ ถ้าวีชอบภาพนั้นมากเวลาทำก็จะสนุก บางภาพทำแล้วก็กดดัน อะไรเงี้ย
ทำภาพนี้แล้วสนุกจริงๆ ฟังเพลงไปด้วยน่ะ 55
ริ้วผมสวยครับ เจ๋ง
แต่ปลายๆมันเป็นก้อนนิดหน่อย ฮิ้ววว

แสงเงานุ่มดีครับ
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 63