หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 63

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์งานดราฟ  (อ่าน 226937 ครั้ง)
น้ำเป็นคนจุดประกายพี่ แล้วน้ำก็หนีหายจากไป
โชคดีนะค่ะพี่กัม  (อิอิ)
ดากานดาน้ำดูกลายเป็นคนมากขึ้น เพราะพี่กัมนี่แหละ เกย์แอบ
หมดไฟ..
ฮือๆ~

(ขอโพสซ้ำ.. )
(ไม่มีใครมาโพสต์เลยหรอ..)

ลองทำดููเล่นๆ เอามาแปะก่อนแล้วกัน ยังไม่เสร็จเลย

ถ้า ดราฟท์ นี่ใครใช้ filter หรือ เทคนิคอะไรกันมั่ง
มันดูแปลกๆ ไงไม่รู้  ฮือๆ~

posterize ค่ะ
แล้วไหมใช้เทคนิคอะไร ทำไมเชพ(shapes)มันไม่สวยเลย
เสร็จเร็วๆละกัน  หื่น

เอ้ย  เกย์ออก

เอ้ย  กึ๋ยๆ

เอ้ย  ยิ้มน่ารัก

เอ้ย  จ๊วบ

เอ้ย อวัยวะ

เอ้ย  หมีโหดดดด

...
posterize ค่ะ
แล้วไหมใช้เทคนิคอะไร ทำไมเชพ(shapes)มันไม่สวยเลย

นั่นสิ่ ใช้ posterize เหมือนกัน แต่มันไม่เป็นวงๆ เหมือนของวีเลย งง
ถ้าหน้านี่ วีใช้ level เท่าไหร่?

ตอบไปแล้วนะ คริคริ
(12 กำลังเนียนค่ะ)
12 กำลังเหนื่อยค่ะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

งั้นก็น้อยๆก่อนก็ได้ 8 หรือ 7 หรือ 6
คือบางคนมาถาม "ทำไมทำ 8 แล้วไม่เนียนเหมือนของวีเลย" = =
ไม่เทพทำไม่ได้ไงครับต้องเทพถึงจะเนียน ง่ะ

ของวีก็ยังไม่เนียน
ตอนนี้อยากทำออกมาให้ดูสวยๆ แต่ทำออกมาแล้วไม่สวยทุกที ฮือๆ~
พี่ก็ว่างั้นแหละ งานมันห่วย ใช่สิ งานวีมันไม่สวย ไม่เลิศ ขาดอินติเลชั่น (อะไรวะ)
อย่าทำเลย อย่าทำเลยครับวี พี่ว่างานวีไม่สวยหรอก ใช่มั้ย ใช่มั้ย
งานมันไม่มีความเป็นดุลยภาพ อย่าทำเลย อย่าทำเลยครับวี พี่ขอร้อง น้ำตาจะร่วงแล้วครับ
อย่าทำเลยครับ สงสารเด็กฝีมือห่วยๆเถอะครับ อย่าทำอีกเล้ยยยยย อย่าถ่อมตัวอีกเล้ยยยยย

ผมไหว้ล่ะ  ฮือๆ~
พี่ก็ว่างั้นแหละ งานมันห่วย ใช่สิ งานวีมันไม่สวย ไม่เลิศ ขาดอินติเลชั่น (อะไรวะ)
อย่าทำเลย อย่าทำเลยครับวี พี่ว่างานวีไม่สวยหรอก ใช่มั้ย ใช่มั้ย
งานมันไม่มีความเป็นดุลยภาพ อย่าทำเลย อย่าทำเลยครับวี พี่ขอร้อง น้ำตาจะร่วงแล้วครับ
อย่าทำเลยครับ สงสารเด็กฝีมือห่วยๆเถอะครับ อย่าทำอีกเล้ยยยยย อย่าถ่อมตัวอีกเล้ยยยยย

อิจฉาจริงๆ โอ้ยยยยย ไม่ไหวแล้ว อิจฉา โอ๊ยยยยย ไม่ไหวแล้วเว้ยยยยย กร๊ากกก

ไม่เป็นไรหรอกห้าโอ ลุกขึ้นเถิด
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 63