หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 63

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์งานดราฟ  (อ่าน 226886 ครั้ง)
จะบอกว่าที่พี่ดราฟก็ทำเป็นรูปดอกกุหลาบล่ะ หลากสีมากเลย
ไม่รู้ว่ายากนี่ เลยล้มเลิกความตั้งใจไปแล้ว ฮือๆ~

รอดูงานดราฟชิ้นแรกของยักษ์ ชาติหน้าตอนสายๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
55 ดอกกุหลาบดราฟยากนะ
ทำไมพี่ไม่เอาดอกอื่นล่ะ คริคริ
ก็ปี้ไม่ยู้ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แนะนำ ให้ลองดราฟ ดอกไม้ง่ายๆก่อนะครับเช่น

ดอกเบี้ย
......................

แต่งานดราฟงานแรก ดราฟหน้าของ ยายฟางแหละ  เกย์ออก
จานวีเก่งง่ะ  ฮือๆ~

พยายามดราฟเกอิชาอยู่ค่ะ  ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สวยย ..
พยายามทำ the match อยู่ค่ะ ฮิ้ววว

ดอกไม้สวย  กรี๊ดดดดด

พยายาม..เอ่อ...พยายามหาการ์ตูนมาอ่านอยู่ค่ะ  ง่ะ  ช่วงนี้ติดการ์ตูน
(เมื่อวานอ่านไปเก้าเล่ม)
เอ่อ ขอโทษเถอะจานวี

ผมได้ยินมาว่าถ้าจานยังถ่อมตัว ยักษ์จะลบสิบ

ผมกดไปก่อนแล้วกันนะ

เลิศๆๆๆ  กรี๊ดดดดด

<3.
ขอบคุณค่ะ

(ทำไมใจร้ายกันจัง ฮือๆ~ มาลบวี ชิ)
 :05:ไม่สามารถแฮะ เดอะแมทช์รอบนี้

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
นี้เป็นดราฟอันแรกที่ไม่ใช่คน ทำแทบตายสุดท้ายเขาก็ไม่เอา ฮือๆ~

โอ้ววว พระเจ้า กรี๊ดดดดด

นี่อิลลัสหรอคะ ฮือๆ~
illus จ้ะแบบก็ให้มามั่วๆเลยวาดใหม่เดาๆเอา ฮือๆ~

เรียกว่าดราฟได้มั้ย ดราฟจากลายเส้ยดินสอที่วาดเองแล้วสแกน  ปลื้ม

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 63