หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: จิ้งจกกินข้าว....เวร...  (อ่าน 14267 ครั้ง)
 (อิอิ) น้องเบเบ๋เค้าหวังดีค่ะ
แต่.....

....

เหมือนแมวที่บ้านเลย  มาเรียกให้เปิดประตูให้หน่อยตอน ตีหนึ่ง
ไอเราก็อุส่าไปเปิดให้  สลึมสลือ นอนต่อ แต่พอซักพัก
มันเดินขึ้นมานั่งตรงท้องพร้อมจิ้กจกในปาก  เฮ้ย!? 

<3.
ไม่เห็นหน้าค่าตาจิ้งจกมานานแสนนานแล้วค่ะ แถวนี้คงหนาวไป เลยไม่มีจิ้งจก

มีแต่เมาส์ที่เจ้าเหมียวคาบมาให้ดูทุกเช้า  ฮือๆ~

รักแมวค่ะ

ที่ห้องแล็บของภาคจะมีตู้กระจกขนาดใหญ่มากอยู่

ภายในประกอบไปด้วยซากจิ้งจกที่แห้งเหลือแต่กระดูกหลายร้อยตัว... หลายร้อยตัวจริง ๆ

อยู่ในอิริยาบทแตกต่างกันไป

เหมือนพิพิธภัณฑ์ไดโนเสาร์จำลองเลย

งบน้อย
^
^
^
ตายโดยธรรมชาติ   งั้นเหรอ

... บุญรักษาครับ : )
ลองเอาวิธีของโอ วรุฒสิคะ 

จับจิ้งจกมาทัดหู มันจะอยู่นิ่งมาก

พอดีลองแล้ว   ลันล้า

เลวยั้นเงา
มันจะอยู่นิ่งจริงๆ เหรอ  โห

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทัดแล้ว...มันหรือเรา ครับ ที่จะอยู่นิ่งๆ...อาจเป็นเรานะครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
สงสัยจิ้งจกมันจะกลัวตกเนอะ  ยิ้มน่ารัก

Life isn't always made to order.
 เกย์แอบ ไม่แนะนำสำหรับคนหูกาง ๆนะคะ

อนึ่ง...แล้วแต่นิสัยจิ้งจกด้วย ถ้ามันไฮเปอร์ก็อาจจะอยู่ไม่นิ่ง   ลันล้า

เลวยั้นเงา
ตอนนั้น นัท ลองเอาจิ้งจกทัดหูแล้วครับ
ธรรมดาแล้ว จิ้งจกจะนิ่งๆ ใช่ไหม?

แต่บังเอิญ มันเป็นจิ้งจก ที่อยู่นิ่งๆไม่เป็น
เป็นเด็กไฮเปอร์ ขยับยุกยิกๆ

ทำให้นัทรำคาณเป็นอย่างมาก

นัทเลยจับกินเลยครับ

น่ากลัวมากๆ
^
^
^

ไปขี้ไป๊พี่กัม!!!!   โวย

น่ารักจะตายจิ้งจก....มันนิ่ม ๆ มือดี   ลันล้า

เลวยั้นเงา
กึ๋ย..จิ้งจก

ตอนเรียนมัธยมยังเอ๊าะ คาบวิทย์ผ่าตัด

กลุ่มส้มเจอจิ้งจก คนผ่าคือส้มนี่แหละ อาจารย์วางยาสลบ

แต่ไม่มีใครกล้าผ่า จนอาจารย์มาหลอกว่ามันตายแล้ว

ส้มเลยเอามาผ่า...โอ๊ววววว เหวอ หัวใจเต้น ตุ๊บๆๆๆๆๆๆ

ร้องไห้เลย นอนไม่หลับเป็นอาทิตย์ ตอนเด็กหัวอ่อนมาก

ปัจจุบันยังผวาไม่หาย กลัวมาก เหมือนไปฆ่ามันอ่ะ

โดยปัจจุบันก็สอบไม่ติดหมอ แลกมาด้วยชีวิตจิ้งจกตั้งตัวนึง  ฮือๆ~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หน้า: 1 2 3 4 [5]