หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่เครียดโว้ย! ครับ  (อ่าน 8754 ครั้ง)
โดนลบขนาดนี้กลับมาคงช๊อกตายแล้วหละ

หยาบคายไม่มาก ดังนั้นไม่ลบ
วันนี้อารมณ์ดี หุหุ

รู้สึกถึงรังสีอำมหื่นหิต (เหงื่อแตกพลั่ก)

งบน้อย
มหาลัยก็อย่างนี้แหละ (อยู่ม.6)
สวัสดีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ถ้ายิ่งอารมณ์ไม่ดี ยิ่งไม่จบนะ (โว้ย)
ทำงาน เรียน ใจเย็นๆ ค่อยๆ ทำ
เข้าใจไหม (วะ)

ยิ้มน่ารัก ลับน้อง

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
-1 ตามธรรมเนียม (เหมาค่าวิบัตินิดหน่อยแต่ไม่แถมให้ค่ะ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
-1 ครับ

ไม่มีอะไรหรอก

เบื่อหยาบๆ คายๆ

แล้วก็
ลบตามกระแสครับ  ยิ้มน่ารัก
ขาจรพากันหยาบคายเพราะคุณเจ้าของเว็บน่ะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
งั้นทำยังไงดีครับ
เกย์รุ่นใหญ่
อย่าเครียดเลยครับ
จบออกมาเครียดกว่านี้เยอะ
ฮิ้ววว
อย่าด่า advisor ด้วย ยังไงๆ ก็ไม่ควรครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 ยังลบไม่ได้  ฮือๆ~ รอก่อนเถอะ ชิ

สุภาพหน่อยสิ  โวย

นานๆ จะเข้ามาที
ครวยเถอะคับ คิดว่านี่เป็นกาโถนให้บ้วนอร้วกบ้วนขรี้หรอคับ
กิ๊ง~~~ไปเปล่ากร็อพ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ครวยเถอะคับ คิดว่านี่เป็นกาโถนให้บ้วนอร้วกบ้วนขรี้หรอคับ

เฮ้ย เบาๆหน่อย ข้าจะนอน!!!   โวย
หน้า: 1 [2] 3