หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่เครียดโว้ย! ครับ  (อ่าน 8757 ครั้ง)
    คือว่าไม่มีอะไรจะถามหรอกแค่อยากระบาย  ตอนนี้ผมเรียนinteriorปีสุดท้ายกะลังทำthesisอยู่advisorแมร่งงี่เง่า :13:ให้แก้bookอยู่ได้ไม่ผ่านซักที อี๋~ ตอนนี้เซ็งมาก :32:ในนี้มีใครร่วมชะตากรรมเดียวกับผมมั่ง  แล้วผมโผล่เข้ามาในเว็ปนี้ได้ยังงัยก็ไม่รู้ คริคริ เห็นฟอนท์กวนตีนดีเห็นแล้วแมร่งชอบเหมือนรักแรกพบยังไงยังงั้น :10:ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวกับทุกทั่นด้วย  แล้วผมจะแวะเวียนเข้ามาเยี่ยมเยือนบ่อยๆ
ปล.ถามกันเล่นๆพวกคุณๆคิดว่าผมจะจบในเทอมนี้ป่ะครับ อี๋~
(-2) รับน้องเลย ตั้งจู๋ผิดห้องดีนัก

ตูจบมา Book ส่งหลังคะแนนออกจ้ะ
สบายอุราหลังส่งแบบและพรีเซนต์หมดแล้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
(-1)ตั้งกระจู๋ในโพสต์แรก
ถ้ากลุ้มเรื่องไม่มีแฟนก็บอกได้นะคะ  จ๊วบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
(-1)  แป่ว

http://f0nt.com/forum/index.php/topic,1944.0.html
เชิญค่ะ  คริคริ

\\แก้ลิงค์ ก๊อพ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มี.ค. 2006, 21:41 น. โดย กิ๊ง » บันทึกการเข้า

<3.
หมีหื่น หมีโหดดดด

เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
ขอบคุณค่ะ  ยิ้มน่ารัก

(แนะนำตัวรึยังคะ http://f0nt.com/forum/index.php/topic,1944.0.html )

ดูสิ
 ง่ะ
ดูและขำอยู่  หื่น

Las Noches Rubicundior
(-1) แก้เครียด

[ว่างให้เช่า]
ถ้าตามเรื่องจริงก็น่าจะจบแหละค่ะ

แต่โดยส่วนตัว... ไม่อยากให้จบ

แอบอ้าง
เห็นภาษากวนตีนดีเห็นแล้วแมร่งชอบเหมือนรักแรกพบยังไงยังงั้น

คริคริ

เถื่อน แต่อย่าถ่อยสิคะ ลันล้า[/color]

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
รับน้องๆๆๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส

คือว่าไม่มีอะไรจะถามหรอกแค่อยากระบาย  ตอนนี้ผมเรียนinteriorปีสุดท้ายกะลังทำthesisอยู่advisorแมร่งงี่เง่า :13:ให้แก้bookอยู่ได้ไม่ผ่านซักที อี๋~ ตอนนี้เซ็งมาก :32:ในนี้มีใครร่วมชะตากรรมเดียวกับผมมั่ง  แล้วผมโผล่เข้ามาในเว็ปนี้ได้ยังงัยก็ไม่รู้ คริคริ เห็นฟอนท์กวนตีนดีเห็นแล้วแมร่งชอบเหมือนรักแรกพบยังไงยังงั้น :10:ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวกับทุกทั่นด้วย  แล้วผมจะแวะเวียนเข้ามาเยี่ยมเยือนบ่อยๆ
ปล.ถามกันเล่นๆพวกคุณๆคิดว่าผมจะจบในเทอมนี้ป่ะครับ อี๋~

ระวังโดนดุนะครับ คริคริ

เดี๋ยวปั๊ดเหนี่ยว อี๋~

งบน้อย
สมาชิกยุคข้าวผัดปู หน้ากลัวจริงๆ
หยาบคายไม่มาก ดังนั้นไม่ลบ
วันนี้อารมณ์ดี หุหุ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: [1] 2 3