หน้า: 1 ... 340 341 342 343 344 345 346 [347] 348 349 350

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์รูปวาด  (อ่าน 1804082 ครั้ง)
ข้อสอบ take home วิชาจิตวิทยาครับ เพิ่งส่งไปเมื่อวันนี้ วิเคราะห์เมืองเวนิซครับ

ส่วนรูปนี้รีบไปหน่อยเพราะต้องรีบส่งตามกำหนดเวลาแล้ว เลยไม่ค่อยจะสมบูรณ์

ส่วนอันนี้เป็นแปลนบริเวณลานคนเมือง หน้าวิหาร St.Mark ครับ

โพสท์มาหลายอันแล้ว ยินดีรับคำติชมนะครับ เพื่อเป็นการพัฒนาฝีมือให้ดียิ่งขึ้นต่อไปในอนาคตครับ ขอบพระคุณครับที่กรุณาเสียสละเวลา
 โวย โวย โวย :07:อะไรกันเนี่ย (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
เห็นงานเวนิซแล้วนึกถึง หมอ ทิววัฒน์
ถ้าเป็นสีน้ำเบาๆ จะแจ่มมากเลยพี่ เจ๋ง

โห สวยจังเลย  เจ๋ง

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ขุด  เกย์ออก

เจ๊กัมส์ลงสี
แต่คนแก่เหนื่อยง่ายเลยเลิืกไปแค่นี้  หมีโหด~
 ชิ เอาอะไรนักหนา
นี่ช่วย ตัดนมตู้มๆออกไปแล้วนะเนี่ย
ตัดทำไมเพิ่มซี่เพิ่ม  โวย

ม่วงนำมาเลย  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
วาดเล่นบนโต๊ะครับ สู้งานคนอื่นไม่ได้แต่อยากโชว์ ฮือๆ~

โปรดชี้แนะ
วาดเล่นบนโต๊ะครับ สู้งานคนอื่นไม่ได้แต่อยากโชว์ ฮือๆ~
โปรดชี้แนะ

งั้นขอติตรงนี้(สีแดง)ก่อนเลยครับ

ต่อด้วย

ภาพ เท่ มาก  เจ๋ง
ความกว้างของหน้าตอนหันตรงจะเล็กแคบ เพราะสันจมูกที่สูงนะครับ
บวกกับความกว้างด้านข้างก็ยืนยันว่า ภาพนี้ หัวแบน

สู้ๆนะครับ  ฮิ้ววว

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
ขอบคุณครับ ไหว้
ฟาฟาวาดเองในเพ้น  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 กรี๊ดดดดด เอามาสืบทอดจากนานาให้ได้นะ

there are no regrets in life, just lessons . .

โปรดชี้แนะ

อนาคตยังไปได้อีกนะครับ
แต่ว่าอยากจะแนะนำให้ฝึกคอนทัวร์ ร่างก่อนวาดเยอะๆ
ส่วนคางเบี้ยวครับถ้านับตามสัดส่วนของคนจริงๆ (นอกเสียจากนี่เป็นลายเส้นเฉพาะตัว)
ตรงผมยังดูมั่วๆไม่เรียบร้อย แม้ผมจะหยิก แต่หยิกแบบดูแล้วหยิกจะเป็นอีกแบบนึง

ลองดูจากที่ร่างให้ดู สังเกต ใบหน้ารวมๆแล้วลองตอบมานะครับว่าอันไหนที่ดูแล้วต้องแก้บ้าง

ฟาฟาวาดเองในเพ้น  กรี๊ดดดดด

นานา ฝึกน้องไว้เยอะๆ จะได้เอามา่ช่วยทำงาน  กร๊าก
ครับพี่กัมส์ ไหว้

จากที่ดูตามที่พี่บอกแล้วน่าจะเป็นตรง ระดับสัดส่วนของหู กับตรงท้ายทอย

.....รึเปล่าครับ แหะๆ ส่วนตรงผมมันมั่วจริงๆแหละครับ

เอ่อ....แล้วคอนทัวร์คืออะไรครับ ฮือๆ~

หน้า: 1 ... 340 341 342 343 344 345 346 [347] 348 349 350