หน้า: 1 ... 335 336 337 338 339 340 341 [342] 343 344 345 346 347 348 349 350

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์รูปวาด  (อ่าน 1803960 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด

เดี๋ยวว่างแก้ แล้วให้ดูค่า
ตอนนี้ทำงานทำการก่อน เดี๋ยวโดนไล่ออก  กร๊าก
มันคือรองเท้านารี ใช่ไหม

ที่จิ้มสีผิดใช่มั้ย  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 เอ่อ...ผมว่ามันยังดูแบนๆยังไงอยู่นะครับ คือสีและเงายังดึงให้เห็นถึงมิติได้กลางๆแต่ไม่สุด ส่วนจะลงสียังไงผมก็จนปัญญา
เพราะผมยังวาดให้สวยแบบนี้ยังไม่ได้เลย  ไหว้

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
มันคือรองเท้านารี ใช่ไหม
โอ้ ดีใจว้อยมีคนดูออก  กรี๊ดดดดด ใช่ปิ๊กมันคือรองเท้านารีเหลืองกระบี่

ที่จิ้มสีผิดใช่มั้ย  เกย์ออก
อันนี้แหละ จิ้มผิดต้องแก้ตั้งนาน  ชิ

ขอบใจชาย +
มันวาดยากอ่ะ ดอกมันขาวๆเหลืองๆเขียวๆ อ่อนๆ ต้นแบบมาเล็กกะติ๊ดเดียว  ฮือๆ~
โอ๊ะ ไม่มีใครคั่น เบิ้วววอีก สนุกจัง  ลันล้า

ดอกกล้วยไม้เสร็จแล้ว (จริงๆ ขี้เกียจทำแล้ว  ฮือๆ~)

เราว่ามัน แปลกนะ ตรงที่รอบๆชัด แต่รองเท้าฯ เบลออ่ะ

หรือตั้งใจให้เด่น แบบนี้

ตั้งใจ  หมีโหด~
 เอ่อ...กลีบดอกด้านบนมันกลืนกับฉากหลังมากไปไหมครับ หรือจอผมมันเพี้ยนเอง  งง

ตามนั้นแหละ  อืมมมมห์

จริงๆ ต้องส่งงานเย็นนี้ไง ก็เลยกะว่าส่งไปก่อนเดี๋ยวค่อยแก้อีกที
ปลากดว่า ลูกค้าชอบมาก ไม่ต้องแก้เอาแบบนี้เลย สบายไปตู  อืมมมมห์
ตามนั้นแหละ  อืมมมมห์

จริงๆ ต้องส่งงานเย็นนี้ไง ก็เลยกะว่าส่งไปก่อนเดี๋ยวค่อยแก้อีกที
ปลากดว่า ลูกค้าชอบมาก ไม่ต้องแก้เอาแบบนี้เลย สบายไปตู  อืมมมมห์

พอแล้วครับ
เมื่อลูกค้าชอบ
งานก็จบ

แล้วพรุ่งนี้ลูกค้าจะมาเอาใหม่ขอให้แก้ จะแก้ไหมครับ  งง

ตูจะบอกว่า แยกฟิล์มแล้วค่ะ แก้ไม่ทันแล้ว  อืมมมมห์
ป้าจอย สุดยอดอ่ะ  โห โห

กินรอบวง

ลองวาดดูบ้าง ตามอารมณ์ แฮ่ๆ   คิดถึงไอ้ตู้ ควาย ที่เคยเลี้ยงเมื่อตอนเด็กๆจัง 

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 ... 335 336 337 338 339 340 341 [342] 343 344 345 346 347 348 349 350