หน้า: 1 ... 334 335 336 337 338 339 340 [341] 342 343 344 345 346 347 348 ... 350

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์รูปวาด  (อ่าน 1804099 ครั้ง)
เจ๋งว่ะ  เจ๋ง
ไม่มีอะไร เห่อเมาส์ปากกาเฉยๆ  อืมมมมห์

น่ารักดีอ่ะเจ๊ วาดอวตารให้เราตัวนึงดิ่

ปล. อวตารเจ๊ ล้างดาวโชว์เหรอ

แหม่น โชว์ให้เห็นกันไปเลย ว่าปีใหม่กลับมาเก็บดาวเท่าไหร่ก็ไม่หมด
ล้างเสียเลย  อืมมมมห์
เบิ้ววว

ยังไม่เสร็จ แต่ฝากวิจารย์หน่อย เอ๊ะ
หรือวิจารน์ หรือ วิจารณ์  อันไหน  งง
วิจารณ์

ผมเดาว่าเด็กคนนี้เป็นนักมวย ใช่มั้ยครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

เหรียญทองโอลิมปิกด้วยใช่มั้ยครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ขวาตาย ซ้ายสลบด้วยใช่ไหมครับ  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ตูยังไม่เคยตั้งใจวาดอะไรแบบนี้เลย อิจฉา ฮือๆ~+

เท่าที่ดู ดูไม่ออกหรอกครับว่าจะติอะไร
เอ้อ เจอละ ขาซ้ายมันซ้อนกะขาขวา เหมือนมิติมันหลอกๆ ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เบิ้ววว

ยังไม่เสร็จ แต่ฝากวิจารย์หน่อย เอ๊ะ
หรือวิจารน์ หรือ วิจารณ์  อันไหน  งง

รูปน่ารักมากเลยค่ะ+

ขอบใจจ๊ะ แอนนนนนและแอน  ไอ้มืดหมี

เดี๋ยวจะลองแก้ดูตามที่แอนนนนน บอก แต่ไม่รู้จะออกมาดีหรือเปล่า
เพราะแก้ ไม่ค่อยถูกเดี๋ยวค่อยๆ ปรับไปแล้วจะเอามาให้วิจารณ์อีกทีค่ะ  กรี๊ดดดดด
ขาใหญ่ไป ยิ้มน่ารัก

ขอบคุณค่ะพี่โอ๋ +  กรี๊ดดดดด

ปล.เมื่อวานกะจะส่งให้พี่โอ๋ดูแล้วนะ แต่เกรงใจ   เศร้า
ขอบคุณค่ะพี่โอ๋ +  กรี๊ดดดดด

ปล.เมื่อวานกะจะส่งให้พี่โอ๋ดูแล้วนะ แต่เกรงใจ   เศร้า

เกรงใจอารั๊ย
ผมว่างตลอดเวลา  (อิอิ)

จริงๆ ป๋าเลย์ กะป๋ากัมส์ น่าจะบอกได้ดีกว่า

ผมมองโครงรวมพอได้
และ เงาตรงแขนชัดมากไป
ขาและเท้ามากสุดๆ
อาจจะดูขัดกับ ความนวลของภาพก็ได้

หน้า: 1 ... 334 335 336 337 338 339 340 [341] 342 343 344 345 346 347 348 ... 350