หน้า: 1 ... 36 37 38 39 40 41 42 [43] 44 45 46 47 48 49 50 ... 350

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์รูปวาด  (อ่าน 1804231 ครั้ง)

การบ้านส่งพี่กัม
ยังได้2ตัวอยู่เลย ฮิ้ววว

อ้าวลืมไปแล้วนะเนี่ย  กร๊าก

ทำมาอีก  เกย์แอบ 8
 โวย โวย โวย โวย

:05:ค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เกิดมาเทพ กร๊าก
ทำไมต้นกระบองเพชรบินไม่ไ่ด้?

ยิ้มน่ารัก

โคตรน่ารักเลย
น้องกิ๊ฟเรียนหมอจริงอะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หมอกิ๊ฟ เรียน หมอศิลปะ  ฮิ้ววว

<3.
หมอกิ๊ฟไม่ใช่หมอ!!! ฮิ้ววว

แต่เป็นหมอน่ารัก  ยิ้มน่ารัก
หวังน้องหมอกิ๊พล่ะสิครับ  ฮิ้ววว
 ฮือๆ~
เรียนหมอนะคะ เชื่อเถ๊อะ~~~~~~
(ถ้าปีหน้าไม่ตกจนเค้าถีบออกมานะ 555+)
เก้อพูดตรงประเดน ไอ้มืดหมี บอร์ด graphic เข้าไปก็มีแต่ชมๆ  มึนตึ้บ
แต่ว่าไปงานมันก็สวยดีนะ ฮิ้ววว

เราเปลี่ยนวัฒนธรรมให้บอร์ดเรามีแต่แนวด่ากันดีไหม
จะได้ไม่เหมือนที่อื่นๆ เบื่อแล้ว มีแต่ชมกัน

เอ้า เริ่มที่งานของใครดี

I ROCK , THEREFORE I AM
งานต่อไป  ฮิ้ววว
งานเกย์ต้อง pugpug  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ห่วยลากขากถุยตุ๋ยตูดสุดอนาถมาก แต่ละคน  หมีโหดดดด
เอาท์ มาเลย โหย งานสามแม่ง ห่วยลากขากถุยหว่ะ เฮ้ย เอามาโพสเดะ

ขากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ถุ๊ย!!!!  อ้วก

ฮิ้ววว
เปิดกระจู๋ใหม่ไหมครับ ชื่อกระจู๋สับ
กฎคือเอาอะไรมาลงก็ได้ แต่คนเข้ามาห้ามชม  หมีโหดดดด
และคนโดนสับก็ห้ามโกรธด้วยนะ ถือว่าเป็นกระจู๋รู้กัน

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
กำลังรื้อจัดระเบียบฮาร์ดดดิสก์ครับ ไปเจอไอ้นี่ ทำตอนทำงานแล้วนึกอะไรไม่ออกเมื่อปีก่อน
ดูแล้วน่ารักดี ขัดๆ กับตัวเองยังไงก็ไม่รู้  ไอ้มืดหมี (ตูมีฝีมือแค่นี้แหละ)

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 ... 36 37 38 39 40 41 42 [43] 44 45 46 47 48 49 50 ... 350