หน้า: 1 ... 30 31 32 33 34 35 36 [37] 38 39 40 41 42 43 44 ... 350

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์รูปวาด  (อ่าน 1804164 ครั้ง)
ขำแฮะ กร๊าก

กร๊าก

ขายหัวเราะ-มหาสนุกจริง ๆ ด้วย

งบน้อย
เจ๋ง
โตมากะขายหัวเราะเหมือนกัน
อยากวาดแบบนี้มั่งแฮะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โอ้ว ลายเส้นหายาก  กรี๊ดดดดด

ชอบรถ สวย  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไม่ได้อ่านขายหัวเราะมหาสนุกนานแล้ว Q_Q

โพสมั่งครับ หน้าตาแปลกๆบ่ ใครช่วยผมดูที

กะ อันนี้ตัวแปลก ก๊าก ผมวาดได้แต่หัวคร้าบ  ฮือๆ~

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 เม.ย. 2006, 09:27 น. โดย xelocie.basiliska » บันทึกการเข้า
ตูวาดได้แต่ตัว  ง่ะ
ผมวาดได้แต่หัวใจ  กรี๊ดดดดด

อ้วก อ้วก อ้วก อ้วก อ้วก

เอามั่ง
 :25:สวย

รูปล่างคอใหญ่ไปปะคะ  งง

(ปล.สาวน้อยทั้งสองดูถึกมาก  หน้าแตก)

คอใหญ่ไปครับ

แต่ที่สำคัญคือ คางไม่ออกมานอกคอ ทำให้เหมือนกับว่า ไม่มีคางไปซะงั้น

ลองแก้มาดูหน่อยสิ

ส่วนลายเส้น

ชนะเลิศ~~~~~  ฮิ้ววว
ชอบงานของบิว ลายเส้นน่ารักดี ยิ้มน่ารัก

ชอบงานของบิว ลายเส้นน่ารักดี ยิ้มน่ารัก

เหลือบ เหลือบ เหลือบ เหลือบ เหลือบ เหลือบ เหลือบ เอือม

ง่ะ

เหอะ
ขอบคุณทุกคนที่ช่วยดูช่วยติครับ  ยิ้มน่ารัก

โดยเฉพาะ เจ๊กัม

อาทิตย์หน้าผมคงไม่อยู่ทั้งอาทิตย์เลยง่ะ หรืออาจจะมากกว่า ฮือๆ~

ต้องไปเข้าค่ายเสร็จแล้วก็ไปช่วยงานที่บ้านอาม่าต้องค้างเลย ไม่มีเน็ตอีก ฮือๆ~

คิดถึงฟอรั่มแน่นอน พี่น้องทุกคนด้วยค้าบ ฮือๆ~
ขอบคุณทุกคนที่ช่วยดูช่วยติครับ  ยิ้มน่ารัก

โดยเฉพาะ
คิดถึงเจ๊กัมแน่นอน พี่น้องทุกคนด้วยค้าบ ฮือๆ~

เฮ้ย!? เฮ้ย!? เฮ้ย!?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 เม.ย. 2006, 20:25 น. โดย NanaMafia » บันทึกการเข้า

มิใช่นะนินานา -_-"
หน้า: 1 ... 30 31 32 33 34 35 36 [37] 38 39 40 41 42 43 44 ... 350