หน้า: 1 ... 25 26 27 28 29 30 31 [32] 33 34 35 36 37 38 39 ... 350

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์รูปวาด  (อ่าน 1804414 ครั้ง)
กรี๊ดดดดด +1

ฮือๆ ว่างทำเมื่อไหร่คอยดูนะ โวย

ลองไปวาดแนวนี้มั้งดีกว่า ฮิ้ววว
เสร็จแล้วครับ

มีลายละเอียดขั้นตอนการทำด้วย อยู่ที่นี่ครับ

http://f0nt.com/forum/index.php/topic,5609.15.html

มีอะไรจะชี้แนะก็เต็มที่ได้เลยครับ ฮิ้ววว
เฮ้ย
ทำกันง่ายๆงี้เลยนะ
 เจ๋ง

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เกลียดเทพโว้ยยยยย

จะเกลียดเค้าทำไม ในเมื่อเค้าสร้างสรรค์ผลงานดีๆให้เราได้เห็น จะอิจฉาทำไม เราก็แค่พยายามทำให้ดีที่สุด

T^T

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ขาลีบครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 ฮือๆ~
สวยจังงงงงงงงงงงงงง
เผาครับ

พี่กิ๊พแอบบดบังบารมีครับ

ผมวาดการ์ตูนใส่กระดาษแผ่นนึง

วันรุ่งขึ้นก็เห็นกระดาษแผ่นนั้นมีรูปวาดของหมอกิ๊พอยู่ตรงมุมครับ เซ็นชื่อข่มบารมีไว้ด้วย

ผมจะฟ้อง!!!  ฮือๆ~
 กร๊าก
 :42:พี่น้องคู่นี้รักกันดีจริงๆ
(มอบตำแหน่งพี่น้องแห่งปี รองจากคู่พี่หมีอรกะพี่หมีเล็ก)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
จะเทพกันไปใหญ่แล้ว  โวย
เอาน่าบิวเอาแค่วาดแล้วสนุกสนาน ( มันอ้างชัดๆ  ง่ะ )

等着
สวยงาม  กรี๊ดดดดด

ผมก็อยากลงสีมั่งง่า

อยากได้แทบเลต

T^T
บิวปรับสเกลภาพผิดน่ะ
พี่แก้ให้แล้ว

จะเทพกันไปใหญ่แล้ว  โวย
เอาน่าบิวเอาแค่วาดแล้วสนุกสนาน ( มันอ้างชัดๆ  ง่ะ )

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก
ไม่รู้ว่ามันจะเป็นรูปวาด รูปถ่าย
รูปแต่ง
รูปหากิน
รูประบายอารมณ์
หรือยังไงดี

เอาเป็นว่ารูปนี้อุทิศให้อารีที่วันนี้ทำให้เราน้ำ้ตาไหลได้อีกครั้ง
เศร้าใจได้อีกครั้ง

หน้า: 1 ... 25 26 27 28 29 30 31 [32] 33 34 35 36 37 38 39 ... 350