หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32 ... 350

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์รูปวาด  (อ่าน 1804391 ครั้ง)
อ้าว นี่วาดในกระดาษหรือ  งง
ถ้าในกระดาษ บางรูปตัดแล้วจะสวย
แต่บางรูปก็ไม่ควรไปตัดเส้นมันนะ ไม่งั้นมันจะดูเน่าไปโดยปริยาย
ปกติใช้ปากกาดำตัดเส้น..
ถ้าวิชาศิลปะ ตูลงสีเลย 555 แล้วค่อยใช้ดินสอตัดอีกที
(เรา..เข้าใจถูกมั้ยคะ = =')
(คุ้ยงานตัวเองกลบงานก๊อพก่อน)
วาดในกระดาษน่ะใช่

แต่นี่จะเอามาลงสีในร้านรูปไง

เลยถามว่าควรใช้อะไรตัดเส้นดี  งง

กำลังใช้ร้านรูปอยู่ ตัดออกมาดูแปลก ๆ ไปเลย
ใช้อิรัตน์ตัดเส้นเลย ก๊อฟ เส้นคมสวยงาม

ข้อเสีย จะไม่มีน้ำหนักของเส้นเลย ภาพอาจจะดูแข็ง
อ่ะขออนุญาติโพสซ้ำนะ

รูปอันนี้วาดไว้ให้พี่คนนึงเอาไว้ทำสติ๊กเกอร์ของพิซซ่าฮัท

ตัดออกมาแล้วเส้นมันไม่ค่อยออกแนวไลน์อาร์ทเลยครับพี่
จะเอาไลน์อาร์ตแนวไหนล่ะ ก๊อฟ ไหนลองเอา
ตัวอย่างไลน์อาร์ตแบบที่ก๊อฟต้องการมาให้ดูหน่อยสิ

เว่อชิบหายเลยครับ
บางคนเค้าใช้ OC ตัดเส้นล่ะ  ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
นั่นแหละที่เศร้า

ผมเลยตัดสินใจว่าจะทำมนในแบบที่ตัวเองชอบนี่แหละเว้ย

ปั่นออกมา ตัดเส้นได้คมกริบ แต่ไม่เท่ากันซักเส้น

วันนี้พอแล้วล่ะครับ นอนก่อนละ ตาจะปิดแล้ว  ง่ะ

ป.ล. ถ้าลุงเลย์มา ต้องบอกว่าตัวยาวไปอีกแหงเลย  ฮือๆ~ มันเป็นปมด้อยของผมน่ะครับ
ตัวยาว เป็นเอกลักษณ์ของพี่ก็อพเลยไง  ยิ้มน่ารัก
ตัดเส้นแล้วสวยนะ

อันนี้วาดไฟังเพลงไป

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ดูแล้วเคลิ้มๆ   กรี๊ดดดดด

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่

เอามั่งๆ กำลังเห่องานตัวเอง เหอๆ
แบบว่าเกิดเพ้อขึ้นมากระทันหันครับ ก็เลยได้งาน

ลงสีใน photoshop อ่านวิธีทำของป๋าเลย์แล้วขี้เกียจ
เลยมั่วๆไปเอง  ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 เม.ย. 2006, 06:31 น. โดย เต่า » บันทึกการเข้า

เอามั่ง
อ่ะขออนุญาติโพสซ้ำนะ

รูปอันนี้วาดไว้ให้พี่คนนึงเอาไว้ทำสติ๊กเกอร์ของพิซซ่าฮัท

เทพ!!!!!!!

เอ๊ะ....

หรือนางฟ้า?  งง

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
แล้วเอาของพี่กัมไปใช้จริงรึเปล่า งั้นเหรอ

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
เทพทุกโพสต์  ฮือๆ~

หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32 ... 350