หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: เกย์  (อ่าน 41481 ครั้ง)
ไม่เป็นเกย์
แต่คิดว่าเป็นพวกเดียวกับเกย์ครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไม่เป็นเกย์
แต่คิดว่าเป็นพวกเดียวกับเกย์ครับ

น่ากลัวๆๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เพื่อนบอกเกย์ด้วยกันจะดูกันออก

มันเรียก ผีเห็นผี  (อิอิ)

Las Noches Rubicundior
อืม...... เกย์
เป็นเกย์ กับ เป็น ไบ อันไหนน่ากลัวกว่ากัน

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
คิดว่าพวกที่ไม่แสดงออกว่าชอบเพศไหนแน่ อย่างไบจะน่ากลัวกว่านะ  ปลื้ม

เราเป็นไบ อะ แต่แสดงออก ยิ้มน่ารัก

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
 ง่ะ

งั้นอย่า ยุ่งกับสาวๆ หนุ่มๆ ในเวบนี้นะครับ  เกย์แอบ
เดี๋ยวจะ  หื่น
มีด้วยเหรอ สมการนี้  มึนตึ้บ

~.~ Little bunny hops to the moon ~.~
ไบกอน หน้าแตก
ไบกอน หน้าแตก

ล้อเลียนชื่อป้าชั้นเหรอ  โวย

หล่อนะ ..แต่ไม่แสดงออก ไม่ให้รู้หรอก .... (เกย์)
ล้อเลียนชื่อป้าชั้นเหรอ โวย

อุ๊ย ร้อนตัวอีกคนนึงแล้ว
ผมชอบกระจู๋นี้ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12