หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพชุด 44 รูป (โหลดนานหน่อยนะ)  (อ่าน 12199 ครั้ง)
เมื่อเพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดหันปืนเข้าหากัน อะไรจะเกิดขึ้น โปรดติดตามได้ ณ บัดนี้~~

คำเตือน: มันมี 44 รูป ค่อยๆโหลด ค่อยๆดู ถึงจะนานหน่อยแต่ตั้งใจทำนะ  หมีโหดดดด

**แนะนำ: เปิดกระจู๋นี้ทิ้งไว้ แล้วไปอ่านกระจู๋อื่นก่อนนะ ตะกี้ลองเปิดดูเองมันนานมากมากเลย  ฮือๆ~

จบ.
(ขอแยกมาอีกกระจู๋คงไม่ว่ากันนะ)  (อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มี.ค. 2006, 20:47 น. โดย i-poon » บันทึกการเข้า

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
 กรี๊ดดดดด ภาพสวยค่ะ (เอฟเฟคดีมาก 55)
สุดท้ายแย่งกันเพราะอมยิ้ม เอ้อ  ง่ะ (ตอนแรกนึกว่าแย่งผู้หญิงนะเนี่ย)

ปล.รูปช่วงซีเปีย .. ม่วงมาก (อิอิ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 กร๊าก

ชอบรูปสุดท้าย
กรี๊ดดดดด ชอบมาก ตัดต่ออลังการ (+3)

เอฟเฟกต์ประกายไฟนั่นทำได้ไงน่ะ ชอบจัง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลงทุนไป render ออกมาจาก 3d max ครับ
แล้วมาแปะใน photoshop แหะๆๆ

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
อ๋อ .. ยากนี่หว่า ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มันเป็นไฟสำเร็จรูปใน 3ds max ครับ ทำยากมาก  โดย clik สร้างไฟ แล้วกด render

เกย์แอบ

คือ ตูหาโปรแกรมมาเล่นยากน่ะ
ถึงมีก็เล่นไม่เป็น วิชาเข้าหม้อไปตอนปีสาม

555+

รอตั้งนานโคตรฮาดีนะ

ทำดีก็นึกว่าอะไรที่แท้อมยิ้ม  ยิ้มน่ารัก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ตัวแสดงโคตรกล้า

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ตัวแสดงโคตรบ้า  กร๊าก

+1 ครับ ทุ่มทุนสร้างทะลุยอดขายมาก ๆ
เจ๋งดี
 เจ๋ง
ทำมาอีกให้ชมกันอีกนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ชอบครับ เทคนิคเจ๋งครับ  เจ๋ง

... บุญรักษาครับ : )
น่ารักดีครัับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สุดยอด คิดได้ไง  (อิอิ)
หน้า: [1] 2 3