หน้า: 1 ... 354 355 356 357 358 359 360 [361] 362 363 364 365 366 367 368 ... 708

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ของคนโชว์รูป  (อ่าน 3001430 ครั้ง)
 คริคริ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
วันที่ 23 ที่ผ่านมาเหมารถตู้ไปกับพี่ไปเที่ยวเขื่อนป่าสักฯมา เลยได้รูปตรงสะพานจุดชมวิวทะเลสาบของเขื่อน ถ่ายโดยพี่ผมเอง เป็นขบวนรถ Eastern & Oriental Express มาจอดให้นักท่องเที่ยวชมวิวตรงสะพานนี้ ก่อนที่จะไปหนองคายแล้วพาไปเที่ยวต่อที่เวียงจันทร์โดยรถบัส

ค่ารถและรายละเอียดสามารถดูได้ที่นี่ครับ http://www.orient-express.com/web/eoe/journeys/3_81352.jsp
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ต.ค. 2007, 20:57 น. โดย 165.400 MHz » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ถ่ายรูปญาติ ตอนไปงานศพลุง เมื่อเดือนที่แล้ว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
มุมกล้องทำให้ดูมีพลังจังเลยครับ  กรี๊ดดดดด

เอามั่ง
สวยๆ  กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ผู้ชายนะครับ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
3 รูปครับ

ติดป่าวหว่า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
 ยิ้มน่ารัก ชอบรูปแรกจ๊ะ น้องชาร์ป

วันนี้ไปถ่ายขบวนเรือมา (ซ้อม)
ถือโอกาสลอง 70-300 ไปด้วยในตัว

ง่ะ ใช้ยากชะมัด เบลอทุกรูปเลย

พนักงานบริษัท.

ไม่รู้จะเอาไปไว้ไหน

http://www.mattstuart.com/

ชอบแนวนี้มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กรี๊ดดดดด อืมเจ๋งดี

สงสัยต้องหาเวลาซักวัน เดินเที่ยวเล่น ถ่ายรูปกะเค้ามั่งและ
 กรี๊ดดดดด เท่่มากๆๆๆๆ

ปล. พี่ปาน 70-300 นี่ซื้อมาเท่าไรหรอครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ปานไหนหว่า ไอ้มืดหมี

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
  ยิ้มน่ารัก เมื่อวันออกพรรษา ได้ไปเที่ยวเกาะช้างมาครับ

เป็นครั้งที่สี่แล้วที่ได้ไป เจอกับการเปลี่ยนแปลงมากมาย

ฮือๆ~ เจอฝนบ้างครับ แต่โชคดีที่ไม่เจอตลอดทั้งวัน

เอามาโชว์กันเล็กๆ น้อยๆครับ จาก เอสห้าพัน ที่มีแค่ยูวีปิดหน้าเลนส์ครับ

เช้าแล้วแต่เมฆก็ดูอึมครึมเสียจริงๆเลย  เศร้า

รอขึ้นเรือเฟอร์รี่ ฝนก็ตกเสียแล้ว  ฮือๆ~

แล้วฝนก็หยุด ท่าสะพานเรือ "เซ็นเตอร์พ้อย"

ขอบคุณนะที่พาเรามาถึงอย่างปลอดภัย

เรือมาจอดแล้ว  ยิ้มน่ารัก

อยากขึ้นลำขาวๆมากกว่า  หื่น

เย้ๆๆๆ เรือล่องออกจากท่าแล้ว  ปลื้ม

ออกมาได้หน่อยก็เจอ  สะพานขึ้นปลาครับ

มีคนเอาเสือขึ้นเรือด้วย  เฮ้ย!?

มีคนบอกว่าถ่ายภาพทะเลระวังภาพเอียง  คริคริ

เจอเฮียโก้บนเรือด้วย  ไอ้มืดหมี

มันโด่เด่จริงๆนะ มีโด่คู่ด้วย

จบแค่นี้ก่อนก็แล้วกันนะครับ  ไหว้

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เอ๊า แล้วภาพในเกาะล่ะครับ โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮี่ๆ ก็กระจู๋นี้ให้โพสวันละครั้งนี่ครับ  (อิอิ)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 ... 354 355 356 357 358 359 360 [361] 362 363 364 365 366 367 368 ... 708