หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 708

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ของคนโชว์รูป  (อ่าน 3001605 ครั้ง)
โอ่ะ โอ หายไปนานมาก
กลับมาแล้วขอรับ ฮิ้ววว

(จริงๆ อาจไม่มีใครใส่ใจ  เศร้า)

เดี๋ยวมีของมาอวด ฮี่ๆ จากกล่องลงคะแนนเลยนะ

ขอบอก ขอบอก
มาลงเย็นๆ
 ลันล้า

มันเกิดอะไรขึ้นเนี้ย?  ฉั๊น ทำ อะ ไร ลง ปาย เนี้ย?
หลังบ้าน  ยิ้มน่ารัก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เมื่อวานมีงานแถลงข่าวที่เพลย์กราวน์ค่ะ
อัลบัมบุคคลที่ 3 ของบอย ตรัย ภูมิรัตนค่ะ
พี่บอย ตรัย ดูเหมือนหมีตาหยีใจดีค่ะ
ส่วนนี้เป็นภาพสมาชิกของวงคนนึงค่ะ

等着
บิว เอารูปมือคีย์บอร์ดมาลงด้วย  ฮี่ๆ
ยิ้มน่ารัก
ไปเขื่อนป่าสักมา

ยิ้มน่ารัก
ไปเขื่อนป่าสักมา

อากาศดีไหมครับพี่โก้ ร้อนมากหรือเปล่า น้ำแห้งไหมครับ เจ็บหลังหรือเปล่าครั

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อากาศดีครับ เย็นดี
น้ำแห้ง
ไม่เจ็บหลัง  ง่ะ

ตอนนั้นมีกล้อง3ตัว คือ มือถือกับของโซนี่ธรรมดาๆอีกหนึ่งตัว แล้วก็กล้องฟิล์มเลนส์ 70-300 แล้วนี่ก็เป็นรูปที่สามารถจะเห็นได้ชัดๆมากที่สุดแล้วครับ มันไกลมหาศาลมากๆ.....แจกรูปที่นี่ที่แรกแล้วกัน ^^"

Click

ปล.คือว่ามันโพล่มาให้เห็นสัก 20นาทีเห็นจะได้แล้วอยู่ๆก็หายไปเลย หลังจากนั้นสักพัก ห่าฝนก็ตกลง - -" ทำให้ต้องอยู่เกาะต่ออีกสักพัก เป็นเหตุทำให้กลับบ้านดึก T-T

ดูยังไงก็ Brush ครับ
หลังบ้านพี่โก้สวยดีนะคะ
กรี๊ดๆๆ พี่บิว เอารูปพี่บอยตรัยมาลงด้วยสิคะ  กรี๊ดดดดด

ถ่ายที่สวยผักของรร.นอกเมือง ยืมกล้องเพื่อน พอดีอยากหัดต่อรูปดูมั่ง เลยถ่ายยาวเลยค่ะ

เจ๋ง ชอบ ชอบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดูยังไงก็ Brush ครับ

ง่า.....ผมจะ Brush  ทำไมล่ะเนี่ย เสียเวลาเปล่าๆ  เอือม

ปล.2 รูปแรกที่ผมโพสไว้ รูปแรกเป็นรูปจากฟิล์มแล้วแสกนนะครับภาพเลยสีแปลกๆ ส่วนรูปที่ 2 เป็นภาพจากกล้องมือถือ   ชิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 เม.ย. 2006, 00:44 น. โดย kakazz » บันทึกการเข้า

http://kakazz.com  เกี่ยวกับผม : P
รูปถ่ายสมัยอยู่กอทอมอ ใช้กล้องฟิล์ม
contax 167 mt

กล้องฟิล์มเหรอพี่
วุ้ย เชย โบราณเอามั่กมาก

I ROCK , THEREFORE I AM
ถือว่าโพสซ้ำนี่นา  ง่ะ

อันนี้ถ่ายไว้นานนนน อีกแล้ว
ปลอดกระบวนการทางดิจิตอลใดๆ แต่ทดลองเอาฟิล์มเนกกะตีฟ
มาล้างด้วยวิธีแบบฟิล์มโพสิทีฟธรรมดา สีเลยออกมาแบบนี้
(พูดให้เข้าใจง่ายคือ ถ่ายด้วยฟิล์มสไลด์แต่ดันเอาไปล้างตามร้านรูปเหมือนล้างรูปฟิล์มธรรมดาน่ะ)
ผลลัพธ์ออกมาน่าพอใจมาก

I ROCK , THEREFORE I AM
 :25:สวย

เหมือนมือศพ  เฮ้ย!?

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 708