หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 708

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ของคนโชว์รูป  (อ่าน 3001608 ครั้ง)
แม่นแล้วค่ะ

สวยนะ...แต่ไม่แสดงออก
เต็มถังไหมครับพี่

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
กติกาคือให้โพสได้ไม่เกินวันละ 1 รูปเท่านั้น
เพราะอยากได้รูปคุณภาพ ไม่เน้นปริมาณ เอาแบบเจ๋งจริงๆนะจ๊ะ

เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ยืนยันคำเดิม ชอบขาว-ดำ ค่ะ
โพสไม่มาก อาทิตย์ละรูปค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มี.ค. 2006, 21:39 น. โดย seasom » บันทึกการเข้า

สวยนะ...แต่ไม่แสดงออก
แหกคอก จะทำไม

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
งั้นหายแล้วค่อยล้อม  ยิ้มน่ารัก

ชอบรูปนี้จัง ..... ถ่ายหน้าห้อง ปลื้ม

มีวิญญาณ  ง่ะ
panorama หลอน

เฮ้ยย... รูปถ่ายจากมือถือนะ 

จริงๆ ไม่ได้แต่งเลย ..

นอกจากย่อ
พี่อันน่ากลัวฉิบหายย  กร๊าก
เฮ้ยย... รูปถ่ายจากมือถือนะ 

จริงๆ ไม่ได้แต่งเลย ..

นอกจากย่อ
ถ่ายแบบ panorama รึเปล่าครับ? มันเลยออกมาเป็นงี้

ชอบรูปนี้จัง ..... ถ่ายหน้าห้อง ปลื้ม

มีวิญญาณ  ง่ะ
ชอบแต่งตัวแบบบ๊อกแบ๊กนะครับ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

มีวิญญาณ ง่ะ

คนที่ 3 ผู้หญิงหรือผู้ชาย?

ชอบคนที่สองครับ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
คนที่ 3 ผู้หญิงหรือผู้ชาย?

แต่ที่รู้ๆคนสุดท้าย...
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 708