หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 708

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ของคนโชว์รูป  (อ่าน 3001598 ครั้ง)
เด็กๆ เด่นได้ใจ  กร๊าก

等着
รูปนี้ตอนไปเข้าค่ายอังกฤษค่ะ
ถ่ายที่ระเบียงโรงแรมโนเวอร์เทลในชะอำจ้ะ (ตอนเช้านะจ๊ะ) ยิ้มน่ารัก

พระอาทิตย์เต็มจู๋นี้เลย ฮิ้ววว

รูปนี้ตอนไปเข้าค่ายอังกฤษค่ะ
ถ่ายที่ระเบียงโรงแรมโนเวอร์เทลในชะอำจ้ะ (ตอนเช้านะจ๊ะ) ยิ้มน่ารัก

มันต่างอะไรกับพระอาทิตย์ตกเนี่ย

มันต่างอะไรกับพระอาทิตย์ตกเนี่ย
เพราะมันเป็นเพราะอาทิตย์ขึ้นไงครับ เกย์แอบ

มะดะตกแต่งน้าแต่ว่า  แค่ตกแต่งภาพให้เป็งเงี่ยอะมะว่าไรน้า
ว่าครับ

ว่าแน่ ๆ

ฮี่... ฮี่...

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
เผยมือพี่กัมค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ถึงจะดูแล้วบ้าๆบอๆ แต่แกก็เป็นคนมือสวยนะคะ กร๊าก

等着
ผมก็สวยไม่แพ้กันครับ ชิ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
พระอาทิตย์ตก-พระอาทิตย์ขึ้น
คนแก่-เด็ก-ทะเล-ภูเขา

มุมกล้องอมตะ

I ROCK , THEREFORE I AM
อีกมุมนึงที่อมตะ

มุมมอง ant's eyes view  หื่น

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
มุมมดมองเหรอ อย่าเลยหรั่ง
ตอนเรียนเรื่องมุมนี้ ก็มีเพื่อนถ่ายรูป"มุมมดที่ปีนขึ้นไปอยู่บนยอดไม้มอง"มาส่งอาจารย์

I ROCK , THEREFORE I AM
 ง่ะ

มี Underskirt view มั้ย  หื่น
คำบรรยายเหนือรูป บั้นท้ายงามๆกลางทุ่งทานตะวัน

Fuji S5000 Filter UV  Mode AUTO  ถ่ายมานานมากแล้ว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 708