หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 708

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ของคนโชว์รูป  (อ่าน 3001479 ครั้ง)
โรงเรียนผมเองครับ

ภาพใหญ่จังคะ  โห

<3.
ไม่ชอบแคลช วงแบงค์ เหมือนกัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เพิ่งกลับมาจากสวนหลวง ร. ๙  ไปวิ่งมา
แล้วก็เก็บรูปมาด้วย

สภาพตอน 5 โมงเย็น
ไม่ได้แต่ง ปิดแฟลช เปิดออโต้

Today you , Tomorrow me.
เมื่อกี้ว่าจะวิ่ง
ปั่นเสร็จ ใส่ถุงเท้าออกไปถึงหน้าร้าน

มืดพอดี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ่ายบนมอไซค์ที่วิ่งอยู่  ง่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 ยิ้มน่ารัก ลูกไม่มี โดนกินหมดต้น

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
คำบรรยายเหนือภาพ อะไรอยู่ในทะเล?

Fuji S5000 Filter UV Mode A

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สงสัยเป็นหัวผมมั้งครับ ในทะเล  เกย์แอบ
สงสัยเป็นหัวผมมั้งครับ ในทะเล  เกย์แอบ
ระวังโดนแมงกระพรุนนะครับ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เหมือนกำลังซุ่มยิง

เล็งให้แม่นๆ นะครับ  เกย์แอบ

เหมือนกำลังซุ่มยิง

เล็งให้แม่นๆ นะครับ เกย์แอบ

ถ้าผมตายไป
วีดีโอคลิปอันนั้นจะเป็น วีดีโอเอาไว้ละลึกถึงผมนะครับทุกคน  ฮือๆ~
ดี เกย์แอบ
คอเคล็ดกันรึยังคะ

<3.

เคยโพสไปในบล็อกทีนึงแล้ว
โชว์อีกรอบ

ถ่ายที่ เทศกาลตรุษจีน จ.นครสวรรค์

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 708