หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 708

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ของคนโชว์รูป  (อ่าน 3001481 ครั้ง)
น่ากิน  หื่น

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
คำบรรยายเหนือรูป เหงาจังเลย

fuji s5000 Filter UV  Mode A
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มี.ค. 2006, 15:13 น. โดย ชายคลอง » บันทึกการเข้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สายตามันละห้อยจริงๆ

หน้าตามันเง้าเหงา แต่สีซ้ดสด

อารมณ์น่าจะคิดถึงแฟนมากกว่านะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รูปหมา นี้ถ่ายได้เศร้ามากครับ   อินไปกับBackgroudเหมือนว่ามันถูกทิ้งเลย -*-

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
รูปเดียวกับกระจู๋แต่งรูป
แต่ยังไม่ได้แต่ง

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
พอมีใครทราบบ้างไหมครับ ว่าการถ่ายรูปพระอาทิตย์ตรงๆ จะทำให้ซีซีดีของกล้องเสียเร็วขึ้นจริงหรือไม่ครับ  งง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
พอมีใครทราบบ้างไหมครับ ว่าการถ่ายรูปพระอาทิตย์ตรงๆ จะทำให้ซีซีดีของกล้องเสียเร็วขึ้นจริงหรือไม่ครับ งง
ลองดูดิ แล้วเอามาบอกผมด้วย  เกย์แอบ

[ว่างให้เช่า]
รุ่นน้องถ่ายจากกล้องดิจิตอล  sony รุ่นอะไรก็ไม่รู้  มึนตึ้บ

ตอนถ่ายร้อน ( มือ ) มาก (เหงื่อแตกพลั่ก)

แก้ไข : เพิ่มรูปคะ

นานๆ จะเข้ามาที
ไม่รู้จะเคยดูกันหรือยังครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มี.ค. 2006, 19:44 น. โดย อาราฟัต » บันทึกการเข้า

^_^    ปั ก ษ์ ใ ต้ ง า ม เ ลิ ศ      ถิ่ น ร ะ เ บิ ด ม า ก มี                          ป ร ะ เ พ ณี เ ผ า โ ร ง เ รี ย น     แ ว ะ เ วี ย น ป ล้ น ปื น

^_^    ปั ก ษ์ ใ ต้ ง า ม เ ลิ ศ      ถิ่ น ร ะ เ บิ ด ม า ก มี                          ป ร ะ เ พ ณี เ ผ า โ ร ง เ รี ย น     แ ว ะ เ วี ย น ป ล้ น ปื น
เพิ่มอีกครับป๋ม  กรี๊ดดดดด

(แจ๋ว แจ๋ว) สวย

Las Noches Rubicundior
มาวันแรก ขอปล่อยของนิดหน่อย นะคะ

ฝากตัว ฝากเนื้อสี่ห่อใหญ่ค่ะ
เห็นตอนนี้ตรงนั้นวุ่นวายน่าดู เลยเอาตอนสงบมาให้ดูกันบ้าง

ถ่ายตอน ตื่นเช้าครั้งแรกที่หน้าอนุเสาวรีย์ประชาธิปไตย
ด้วยกล้องดิจิตอล ธรรมด๊า ธรรมดา  ปลื้ม

มันเกิดอะไรขึ้นเนี้ย?  ฉั๊น ทำ อะ ไร ลง ปาย เนี้ย?
ไม่มีรถเลย  กรี๊ดดดดด

ถนนรีเฟล็คได้สวยมาก  เจ๋ง
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 708