หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 708

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ของคนโชว์รูป  (อ่าน 3001518 ครั้ง)
ใครที่มีรูปอะไรก็ได้ ที่คิดว่าภูมิใจ ที่ถ่ายมาจากกล้องตัวเองหรือคนอื่น
ให้เอามาโชว์มาแบ่งกันดูหน่อย ว่าฝีมือของแต่ละคน อยู่ขั้นไหนกันบ้าง
ไม่จำกัดว่าเนื้อหาจะเป็นแนวไหน (ธรรมชาติ บุคคล วัตถุ มุมๆหนึ่ง ฯลฯ)

กติกาคือให้โพสได้ไม่เกินวันละ 1 รูปเท่านั้น
เพราะอยากได้รูปคุณภาพ ไม่เน้นปริมาณ เอาแบบเจ๋งจริงๆนะจ๊ะ
ใส่คำบรรยายใต้ภาพก็ดี อ้อ...ถ้าเอามาจากคนอื่นก็บอกมาด้วย และไปขออนุญาตเจ้าของด้วย

ส่วนตูไม่มีกล้อง และขอบคุณคุณไอเดียจากพี่เก้อมาก  (อิอิ)
รูปไม่ต้องแต่งก็ได้ใช่ไหม  เพียวๆเลยใช่ไหม  มีเต็มเลยครับ เดี๊ยวมาโพส หลัง เที่ยงคืนอีก

บรรยายใต้ภาพ : รูปนี้ ภูมิใจมากครับ ผมกับเพื่อน สามารถ ที่จะเอา น้องหมา  ขุดฝังบนลง ในทรายได้ หลังจาก มัน สบัดมานาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มี.ค. 2006, 15:24 น. โดย RaEd•~` » บันทึกการเข้า

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
รูปเพียวๆเหมือนกัน ค่ะ มิได้แต่งเลย ยิ้มน่ารัก

บรรยายใต้ภาพ : มาเที่ยวทะเลกันเถอะค่ะ สวยจริงๆ  ยิ้มน่ารัก

ไม่ได้มาเยี่ยมโลกนาน...เปลี่ยนไปเยอะเลย...-.-*

ถ่ายตอนนั่งบนรถเมล์....แถวๆพระราม 9 แต่งสีนิดหน่อย... ยิ้มน่ารัก

พนักงานบริษัท.
ไม่่รู้ว่าเคยโพสไปยังนะคะ แต่ชอบภาพนี้มาก

ไม่ได้รีทัชค่ะ ถ่ายที่สนามแดง ที่ชอบเราะท้องฟ้าสีสวย กับเป็นภาพแรกๆที่ถ่ายค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เอ๊ะ...คาบเกี่ยวกับ กระจู๋นอกจากเรื่องฟอนท์รึเปล่านะ ง่ะ

等着
..

เ ข ย่ า ก่ อ น ดื่ ม    ไ ม่ มี แ ล ค โ ต บ า ซิ ล ลั ส

http://www.littlemee.net
อ้าว
งงเลย เมื่อกี้ก็นั่งหาอยู่ว่ากรจู๋ชอบโชว์มันหายไปไหน
กลายเป็นห้องใหม่ซะงั้น

ยินดีกับห้องแตกโชว์ใหม่ด้วยคนครับ

I ROCK , THEREFORE I AM
ร่วมสนุกด้วยคนจิ้
ไม่เคยทำภาพเป็นกรอบๆ แบบตามเว็บถ่ายรูปเลยแฮะ
หาตั้งนานว่าตูจะเอารูปไหนมาโชว์ดี มาลงที่ภาพนี้ละกัน

(ไม่ได้แต่งสี)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอโกง เอารูปเก่ามาลงนะ
 ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
โอ๊ะ งามทุกคนเลย
ชอบคอมโพสของนานา โล่งดี แต่เหยิบลงต่ำกว่านี้นิดน่าจะลงตัว

ของประเดิมด้วยคน ไม่เคยเอางานถ่ายรูปมาลงเลย
ถ่ายโดยกล้องแคนอน อีโอเอส สามร้อย ฟิล์ม ขาวดำฟูจิ ล้างฟิล์ม-อัดลงกระดาษเอง
จัดแสงในห้องนอน นายแบบเป็นเพื่อนอินทีเรีย เราแต่งหน้ามันเองด้วยนะเออ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มี.ค. 2006, 17:44 น. โดย อก้เ » บันทึกการเข้า

I ROCK , THEREFORE I AM
 โห โห

กำลังจะซื้อกล้องดิจิตอลไว้ใช้สักตัว ลองคุ้ย ๆ กระจู๋ เห็นมีคุยกันหน่อยนึง มีใครจะแนะนำอะไรบ้าง
สิ่งที่อยากได้คือ ใช้ง่าย เล็ก บาง ถ่ายคลิปได้ ภาพสวยโดยไม่ต้องใช้ฝีมือมาก  ฮี่...

ไว้ซื้อแล้วจะมาโพสต์โชว์ ตอนนี้ไม่มีกล้อง

[ว่างให้เช่า]
แนะนำหัวฟู  ตระกูล  S  หรือ  F

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ

บรรยายใต้ภาพ : รูปวันซ้อมรับปริญญา/ ชอบมุมกล้อง/ น้าถ่ายให้ แต่งรูปให้พร้อมสรรพ/ ด้วยกล้องNikon รุ่น...70 (อะไร70นี่แหละ จำไม่ได้-*-)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มี.ค. 2006, 18:49 น. โดย i-Palm » บันทึกการเข้า
^
^

นางแบบสวยค่ะ  ยิ้มน่ารัก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 708