หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: มาแต่งกลอนไร้สาระแต่มีสาระกันเถอะ  (อ่าน 12069 ครั้ง)
เริ่มเลยนะครับ

ตุ๊ดตุ๊ด->(เซ็นเซอร์)นั้นร้องเพลงมายะฮี้   หน้าเหี่ยวนี้เหมือนสิบปีขี้ :24:ไม่ออก (เหงื่อแตกพลั่ก)
คอยโปรโมทตัวเองเป็นระลอก                         เรื่องที่บอกหุ้นชินไม่เสียภาษี
       อันด้วยความที่เป็นจริงแล้วนั้น                   เขาไม่ได้ถามกันเรื่องภาษี
เขาถามเรื่องที่ท่านซุกหุ้นนี้                              ท่านไม่มีคำตอบหรืออย่างไร

ปล.ถ้าใครได้หนังสือข้อเท็จจริงกรณีขายหุ้นชินคอร์ปก็จะรู้ว่าทำไมผมถึงแต่งอย่างนี้ แต่อย่าซีเรียสครับ ผมไม่ได้ให้ทุกท่านคิดว่ากระจู๋นี้เป็นเรื่องการเมืองครับ ดังนั้นแต่งเรื่องอะไรก็ได้ที่ดูไร้สาระแต่มีสาระครับ ส่วนของผมนี้ถ้าพลาดตรงไหนก็อย่าว่ากันมากนะครับ เพราะผมอายุ12 เอง มันไม่ได้เก่งอะไรนักหนาหรอกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มี.ค. 2006, 15:39 น. โดย lnw » บันทึกการเข้า

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
วันนี้ก็เป็นอีกวันที่ผมไม่มีอะไรทำ ก็เลยเล่นงี้เลยครับ หวังว่ามันจะทำให้จิตพิสัยผมเพิ่มได้บ้างนะครับ เพราะตอนนี้เห็นบอกกันว่าจะบวกให้แล้วทำไม-43กลายเป็น-45 หล่ะครับ

ลองอ่านFAQ ดีๆอีกซักรอบนะ  ฮี่...
ขอให้กลับไปอ่านFAQs ให้ละเอียด ทุกข้อพออ่านแล้วให้คิดตามไปด้วย ว่าจะทำยังไง อย่างไร แล้วจะทำแบบไหนถึงไม่โดน(-) แล้วก็ขอให้คิดก่อนโพสด้วยค่ะ

-จบ-

(ทางที่ดี ควรอ่านเรื่องที่เกี่ยวกับ(-1)นั่นให้ดีค่ะ เพื่อจะได้ไม่โดนเยอะ)

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
หงะ จพส = จิตพิสัยหรือครับ แล้วมันก็ -49

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ห้ามพูดโดยตรงค่ะ

ถ้าพูดขึ้นมา จะโดน(-1)โดยพลัน

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
เวรกรรม โอ้พระเจ้า จะลาวอะไรได้ขนาดนี้เนี่ย

เหอะๆ

ด่าตัวเองลาวใช่ไหมคะ ไม่ได้ด่านิ้งใช่ไหม

ใช่ไหม

อ๊ะ มีคนแอบอ้างมาให้เห็นแฮะ
-1 ค่ะ ฐานไม่อ่านFAQsดีๆ (อิอิ)

ว่าแต่ย้ำจังนะคะว่าอายุ12 (อิอิ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อย่าด่ากันด้วยคำเรียกชนชาติเลยครับ

ชาวฟ๐นต์ไม่ใช่คนแบบนั้นนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ไม่ได้ด่าใครครับ อุทานขึ้นาลอยๆเฉยๆ
(โดนตัดหน้าโว้ย!!)

(อิอิ) ใจเย็นค่ะน้อง โดนตัดหน้าเป็นเรื่องธรรมชาติ

(ตรงกลอนไม่พลาดนะ แต่ตรงนั้นสิพลาด 55)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มี.ค. 2006, 15:56 น. โดย NanaMafia » บันทึกการเข้า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
รอเป็นหมูก่อนครับ จามาช่วยดูแลน้องใหม่  ( เหมือนเราตอนแรกๆเลย 5 5 5 อ่านแล้วไม่จำ -*- )

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
ตอนนี้ก็ยังไม่จำ  ยิ้มน่ารัก
-1

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไม่ได้ไม่จำครับ แต่ลืม

หน้า: [1] 2 3 4 5